Hạng B2
9/2/07
147
0
16
RE: CL 50cc

Trời, thế thì mất đi 01 thú vui rùi ( Sáng t7, chủ nhật, chở người đẹp đi ăn sáng, ngồi la cà cafe ngắm xe đẹp của mình. Mấy Em mê tít vụ này Bác hỉ )
Vì thế Em định gắn cái gác chân đó Bác

Hạng F
26/6/07
5.370
76
38
OS ... 5-YEAR BIRTHDAY

Trích đoạn: saigonvw

@ Bác DB5MAN : Thường nhà sx khi đưa ra một mẫu xe đã có chủ ý mẫu này dùng vào việc gì, có chở thêm người thứ 2 hay không vì nó còn liên quan đến vấn đề an toàn nữa . Theo suy nghĩ của E thì mẫu xe này chủ yếu phục vụ cho giới trẻ muốn hoài cổ, tìm lại hình ảnh của cha anh lớp trước thôi :D chứ không có mục đích chở người thứ 2 bởi vậy xe không có tiện nghi cho người thứ 2 như : Công suất xe nhỏ, yên ngắn không có chỗ gác chân ...

Theo E thì không nên chở thêm người thứ 2 sau xe này Bác ạ :D:D:D

Em thì không rành về xe như bác saigonvw,nhung xin tham gia tý : theo em nhớ lúc trước em chạy con 67 có chổ gác chân sau ở trên càng xe đó.Bác xem lài con xe đen ở trên,gàn giữa càng có cái mấu lồi ra, tròn tròn, hàn thêm con ốc cỡ lớn,bắt cái gác chân cho bảnh. đảm bảo nhìn hợp lắm mà.

O.S.P.D
24/9/03
1.613
244
63
Sai Gon-Vietnam

Trích đoạn: saigonvw

@ Bác DB5MAN : Thường nhà sx khi đưa ra một mẫu xe đã có chủ ý mẫu này dùng vào việc gì, có chở thêm người thứ 2 hay không vì nó còn liên quan đến vấn đề an toàn nữa . Theo suy nghĩ của E thì mẫu xe này chủ yếu phục vụ cho giới trẻ muốn hoài cổ, tìm lại hình ảnh của cha anh lớp trước thôi :D chứ không có mục đích chở người thứ 2 bởi vậy xe không có tiện nghi cho người thứ 2 như : Công suất xe nhỏ, yên ngắn không có chỗ gác chân ...

Theo E thì không nên chở thêm người thứ 2 sau xe này Bác ạ :D:D:D

Nhưng nếu cả 2 đều MINI thì theo em họ vẫn cứ "vi vu" được bác nhỉ :D:D

Hạng C
11/11/05
986
12
18
59

Trích đoạn: haichien
....
Em thì không rành về xe như bác saigonvw,nhung xin tham gia tý : theo em nhớ lúc trước em chạy con 67 có chổ gác chân sau ở trên càng xe đó.Bác xem lài con xe đen ở trên,gàn giữa càng có cái mấu lồi ra, tròn tròn, hàn thêm con ốc cỡ lớn,bắt cái gác chân cho bảnh. đảm bảo nhìn hợp lắm mà.

Đúng là gắp sau của Benly cũng có cái mấu lòi ra là chỗ " Thịt" dày hơn những chỗ khác, Bác có thể " Ta-rô " (= Ven răng ) để gắn cái gác chân cho người ngồi sau - đừng hàn con ốc vô đó vì sẽ làm cháy sơn -> mất zin và sau này rất dễ bị mục ngay chỗ đó

Theo ngu ý của E thì không nên gắn thêm gác chân - Nếu nàng thích thì ngồi phía trước, Bác ngồi sau ôm choàng qua để chạy xe cho nó ...tình củm :D:D hoặc là Nàng ngồi sau đưa chân ra phía trước gác .... lên chân Bác cho nó .. ác liệt:D:D . Nếu Nàng không chịu hai phương án trên thì Bác chạy sô- lô càng đẹp hơn :D:D:D

Hạng B2
9/2/07
147
0
16

Các Bác ui
Mặc dù E nó 50cc, nhưng chở 2 chạy ầm ầm các Bác ạh, nhưng phải nương nương ga E nó, đừng siết quá, E nó mệt.
Em nghiên cứu mãi, không biết làm gác chân ở đâu cho đẹp và tiện. Nên Em gắn đỡ tại con ốc phuột các Bác ạh, nhìn cũng tạm tạm.
Bác nào có cao kiến nào hay hay chỉ E với nhá