Hạng B2
21/3/05
184
0
0
Re:Rủ rê Cần Giờ !

Nhìn em Rolleiflex của Cyberedsun tự nhiên thòm thèm quá .. đi xe Đức chụp bằng cái máy đó xong vác cái máy đánh chữ ra vĩa hè ngồi lóc cóc ...chắc bà con dựng hết tóc gáy

Điểm danh lại lần chót không các anh em .

Hạng C
4/10/10
903
29
28
52
Không 90 33 55 90 Tám

Tổng kết danh sách nè các anh ơi:

1. Mimosa
- 3L + 2N (1=7 tháng tuổi, 1=2,5 tuổi), phòng riêng.
- Xe cổ lỗ sĩ Peugeot 203

2. Buglover - Volkswagen bug 1968
2 người lớn, phòng riêng

3. Cyberedsun:
- 2 L + 2 N (1 = 3 tuổi; 1 = 11 tuổi)
- 1 phòng riêng / Traction

4. Bác San (và ngài lãnh sự Chile?)
Volkswagen bug

5. Anh Duy - Hội quán xe cổ
Jaguar

6. GiaiXom
N360

7. Miss Nhẫn
Volkswagen bug

8. Tiến Đức 76
Chưa biết xe gì...

9. Anh Hùng Classic Car VN
Audi

10. sgman
Chưa biết xe gì...

11. Anh Trường 195
N360?

12. Anh Thịnh ĐH Mỹ Thuật
Volkswagen bug

13. Các anh từ HP
Volkswagen bug (mượn của anh Hùng Classic car vn)

14. Nhóm Jeep của Tún Đắng
4 xe + 10 lớn + 1 nhỏ

15. Anh Dzũng Vespalangbat
Mẹc Ponto 190

16. Anh Toàn (chưa confirm)
Traction

Tổng công: Khoảng 19 xe.

Hạng B2
21/3/05
184
0
0

Kiểu này làm gì làm hôm nay phải trao đổi thêm với BTC đi anh em ơi để gút số lượng và nộp tiền quyết tâm ...chứ không khéo cháy phòng trở tay không kịp

Hạng B2
20/10/08
349
1
18
47

[blockquote]
cyberedsun nói:

1. Mimosa
- 3L + 2N (1=7 tháng tuổi, 1=2,5 tuổi), phòng riêng.
- Xe cổ lỗ sĩ Peugeot 203

2. Buglover - Volkswagen bug 1968
2 người lớn, phòng riêng

3. Cyberedsun:
- 2 L + 2 N (1 = 3 tuổi; 1 = 11 tuổi)
- 1 phòng riêng / Traction

4. Bác San (và ngài lãnh sự Chile?)
Volkswagen bug

5. Anh Duy - Hội quán xe cổ
Jaguar

6. Miss Nhẫn
Volkswagen bug

7. Tienduc76
<span style=""color: #0000ff;"">4 người lớn + 3 trẻ em (2 phòng, chiều ngày 10 em mới đi được) </span>

8. Anh Hùng Classic Car VN
Audi

9. sgman
Chưa biết xe gì...

10. Anh Trường 195
N360?

11. Anh Thịnh ĐH Mỹ Thuật
Volkswagen bug

12. Các anh từ HP
Volkswagen bug (mượn của anh Hùng Classic car vn)

13. Nhóm Jeep của Tún Đắng
4 xe + 10 lớn + 1 nhỏ

14. Anh Dzũng Vespalangbat
Mẹc Ponto 190

15. Anh Toàn (chưa confirm)
Traction

Tổng công: Khoảng 19 xe.

[/blockquote]

Last edited by a moderator:
Hạng D
10/8/05
1.219
4
38
124
CLB Xe cổ SG

vespalangbat nói:
Kiểu này làm gì làm hôm nay phải trao đổi thêm với BTC đi anh em ơi để gút số lượng và nộp tiền quyết tâm ...chứ không khéo cháy phòng trở tay không kịp

anh Vespalangbat có đăng ký ở đây ko ạh?
Em mới alo với anh Dũng - CaravanViet về việc đặt phòng. Theo anh Dũng thì KS Ven Ven này có khoảng 30 phòng. Vì mấy anh em bên xe cổ chúng ta chưa có nhiều người xác nhận việc chính thức tham gia nên em mới chỉ báo sơ bộ với anh Dũng là chúng ta sẽ cần khoảng 10 phòng. Do chúng ta có xe nên việc cơ động di chuyển ko phải là khó khăn lắm, trong trường hợp hết phòng thì chúng ta sẽ đặt thêm ở KS nào đó gần gần hoặc đặt lều ở cách KS chừng 100m trên bãi biển. Chiều nay một số bác nữa sẽ xác nhận việc tham dự chính xác, khi đó em sẽ báo với anh Dũng về số phòng.
Cho đến bây giờ, theo như lịch đăng ký ở phía trên thì phòng KS như sau: Mimosa: 1 phòng cho 3 ng; buglover: 1 phòng đôi; cyberredsun: 1 phòng đôi, Giaixom/tienduc76: 2 phòng đôi; Nhẫn VW: 1 phòng; Tuấn Đăng: đang chờ xác nhận việc cần mấy phòng cho 10 người; bác San: 1 phòng (chờ ghép chung với 1 nam); anh Thịnh Peugeot 203: chiều nay xác nhận chính xác, anh ClassicCarVN: chiều xác nhận lại, bác Phước VW: chờ xác nhận,...
Tour mang tính chất mở (open) vì mỗi anh em đều phụ thuộc vào nhiều yếu tố nên em có nhắn tin, gọi đt để xác nhận nhưng một số anh em chưa thể xác nhận sớm. Hy vọng chiều hôm nay sẽ có thông tin chính xác hơn.

Last edited by a moderator:
1/4/07
21.988
16.722
113
0913168658

Mình không tham gia được. Hiện nay mình chỉ đi các tour ngày thôi.
Nhưng hôm đó sẽ ra khoảng 5-5h30 để tám.

Hạng B2
21/3/05
184
0
0

Buglover ! vậy chắc phải chịu khó nhờ anh em xác nhận qua điện thọai trong hôm nay cho chắc ăn . Theo mình là vậy vì chắc chắn ai cũng không mong muốn có sự thiếu sót với những người tham gia
Tuy nhiên chúng ta cũng vì mọi ngừời
Anh vespa đã đăng ký bên kia và nộp tiền luôn bên ấy dù đi chung tốp 2 với anh em ta . Nếu rảnh rổi chút nữa chạy ra trung tâm Saigon làm ly cafe có cả anh Dũng
Buglover đành chịu khó liên lạc với anh em để phối hợp nhịp nhàng với BTC vậy
Thân ái

Hạng B2
15/6/07
297
9
18
53

cyberedsun nói:

1. Mimosa
...
9. Anh Hùng Classic Car VN
Audi

<span style=""color: #ff0000;"">10. sgman </span>
<span style=""color: #ff0000;""> Chưa biết xe gì... </span>

11. Anh Trường 195
N360?
...

Em cũng không theo được , bà cả bận vì ngay mùa quyết toán rồi. Nếu đi thì xe em sẽ là Celica 30...tuổi ;)

Hạng D
10/8/05
1.219
4
38
124
CLB Xe cổ SG

vespalangbat nói:
Buglover ! vậy chắc phải chịu khó nhờ anh em xác nhận qua điện thọai trong hôm nay cho chắc ăn . Theo mình là vậy vì chắc chắn ai cũng không mong muốn có sự thiếu sót với những người tham gia
Tuy nhiên chúng ta cũng vì mọi ngừời
Anh vespa đã đăng ký bên kia và nộp tiền luôn bên ấy dù đi chung tốp 2 với anh em ta . Nếu rảnh rổi chút nữa chạy ra trung tâm Saigon làm ly cafe có cả anh Dũng
Buglover đành chịu khó liên lạc với anh em để phối hợp nhịp nhàng với BTC vậy
Thân ái

Vâng, nhưng theo em thì chúng ta nên chuẩn bị cho cả tình huống phải thuê thêm KS khác vì KS này vốn chỉ có khoảng 30 phòng mà các bác bên CaravanViet đã đặt gần hết rồi (theo lời anh Dũng) nên nếu cần tới hơn 10 thì em e là sẽ thiếu, phải cần tới các KS gần đó. Cái này sẽ ko vấn đề gì với anh em đi xe hơi, chủ động được nhưng hơi bất tiện 1 chút.
Chiều nay khả năng em sẽ phải đi Bà Rịa gấp (đang chờ confirm) nên nếu đi thì ko qua cafe với các bác được. Nếu ko đi thì em sẽ alo cho a Dũng để tới.
Một số bác hẹn chiều nay sẽ xác nhận lại.