Chi Hội Trưởng FFC
14/9/09
5.178
2.103
113
Ford toàn mấy ông bụng bự đá lon không hà....kakaka

Hạng B2
5/8/12
464
346
63
38
Vẫn hoạt động bình thường nhưng đá chung với các thành viên chi hội khác chứ không đủ người đá riêng chi hội Ford nha Bác
Giờ giấc, địa điểm sao anh, cho em đi góp một chưn

LTE confirmed
Hạng B1
6/5/13
58
32
18
30
Em cũng xin 1 chưn dự bị luôn nha, em thì bụng hơi bự nhưng có ưu điểm là sức khỏe yếu, mong sớm ra sân với các bác.kkkk

• Like
Reactions: Hungtadico
Hạng B1
3/6/14
89
28
18
Ông chi hội phó không update tình hình dồi nha, thời gian và địa điểm có sự biến động dồi nha FFC giờ chỉ còn lại 2 mống nha một mống thường trực và một mống thường... vắng :D
Đặc biệt là 2 mống này trên 80kg nha nên bác nào nói bụng bự thì đừng ngại nha

• Like
Reactions: LTE
Hạng B2
6/6/12
434
58
28
Ông chi hội phó không update tình hình dồi nha, thời gian và địa điểm có sự biến động dồi nha FFC giờ chỉ còn lại 2 mống nha một mống thường trực và một mống thường... vắng :D
cai mong nay thi vắng cmnr

• Like
Reactions: cphiem
LTE confirmed
Hạng B1
6/5/13
58
32
18
30
Chiều nay thứ 5 có ra sân không vậy bác Cphiem ơi, em chuẩn bị giày dồi nha.

• Like
Reactions: cphiem
Hạng B2
7/8/12
134
7
18
51
các bac xem tình hình thể thao nhà mình thế nào chứ, mong manh như ngọn đèn trước gió......

Chi Hội Trưởng FFC
14/9/09
5.178
2.103
113
các bac xem tình hình thể thao nhà mình thế nào chứ, mong manh như ngọn đèn trước gió......
Tình hình thật sự là rất ư là....tình hình! Các ông bụng bia thì không chạy nổi, các ông có đam mê thì bữa ra bữa không, còn các ông không có đam mê thì lại rủ rê các ông đam mê đi....tập tạ tay....... thành ra đội bóng ra sân có lèo tèo vài cụ....haizzzzzaaaaa....thật là nan giải! Nan giải!