Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng C
14/5/08
773
0
0
53
Rảnh rổi hem biết làm gì. , vào sắp xếp lại đội hình 2 để đối phó với đội hình 1 của Understaker....hix.....chuẩn bị cho cuộc nội chiến vì nước mía.....nghe Bác Súp nói hết quỹ uống nước mía rồi ...bây giờ anh em phải chiến đấu vì màu cờ sắc áo thôi..............ý lộn vì nước mía thôi....... bên nào thua phải trả tiền nước mía nha........Hiii....:D.....

-------------------------- ----------------Trí---------------------------------------------

----- Quý-------------------------------Vinh------------------------------Chuthon-----

------------------------Sup.com-----------------------Thuận Mập---------------------

---------------------------------------Kinh Kong-----------------------------------------
(thủ môn)

Với đội hình này đội 01 của under chấp thêm -1/2 ball thì tuyệt...........mục tiêu của đội hình 2 là chỉ cần hòa là đạt yêu cầu của Chuthon.........nước mía sạch miễn phí là đây............He..he..he......:D....:D...

Tập Lái
Chuthonsgf nói:
Rảnh rổi hem biết làm gì. , vào sắp xếp lại đội hình 2 để đối phó với đội hình 1 của Understaker....hix.....chuẩn bị cho cuộc nội chiến vì nước mía.....nghe Bác Súp nói hết quỹ uống nước mía rồi ...bây giờ anh em phải chiến đấu vì màu cờ sắc áo thôi..............ý lộn vì nước mía thôi....... bên nào thua phải trả tiền nước mía nha........Hiii....:D.....

-------------------------- ----------------Trí---------------------------------------------

----- Quý-------------------------------Vinh------------------------------Chuthon-----

------------------------Sup.com-----------------------Thuận Mập---------------------

---------------------------------------Kinh Kong-----------------------------------------
(thủ môn)

Với đội hình này đội 01 của under chấp thêm -1/2 ball thì tuyệt...........mục tiêu của đội hình 2 là chỉ cần hòa là đạt yêu cầu của Chuthon.........nước mía sạch miễn phí là đây............He..he..he......:D....:D...

chuthonsg sắp xếp đội hình để quyết chiến đây

Chi Hội Phó MFC
22/7/08
9.562
3.083
113
0908888191
www.amthanhxehoi.com
vậy bên em còn ku nào ta??? ngồi nghĩ hoài ko nghĩ ra được ku nào hết. Chuyển qua 5 đá thôi, hết quân rồi.
Còn lại: cotruong, hp, dinhtran, em, rồi ai nữa???
Bác thọ bắt hơn nữa đội hình rồi còn đòi chấp 1/2 trái nữa :((

Hạng C
14/5/08
773
0
0
53
Undertaker. nói:
vậy bên em còn ku nào ta??? ngồi nghĩ hoài ko nghĩ ra được ku nào hết. Chuyển qua 5 đá thôi, hết quân rồi.
Còn lại: cotruong, hp, dinhtran, em, rồi ai nữa???
Bác thọ bắt hơn nữa đội hình rồi còn đòi chấp 1/2 trái nữa :((

Sao khóc dzữ vậy em giai ..................bên đội hình 01 của em toàn là sao ko còn đòi gì nửa Long SV, ThinhDuc, Triết (sát thủ mới tái xuất giang hồ), DinhTran, Em, bạn Trí, A Phước.......anh gì bên Honda mới vào nửa đó......nhìn đi nhìn lại đội hình bên Chuthon thiếu thủ môn và thiếu tiền đạo đẳng cấp nhưng bù lại hàng tiền vệ và hàng hậu vệ tương đối đồng đều.......chủ yếu thủ hòa mà lị.....he.....he.....:D

Hạng D
1/6/08
1.270
5.591
113
15
Chuthonsgf nói:

(thủ môn)

Tự bắt gà nếu thua không đổ thừa nhé anh Thọ! He.he.

Last edited by a moderator:
Hạng C
14/5/08
773
0
0
53
Chuthon xin đính chính là không phải tự bắt gà ThinhDuc à.......mà là do Chú Un-der-stac-ke đòi hỏi trình độ cao quá không đáp ứng nổi...........vì mổi lần Chuthon, Quý, Thuận, Sup đá bên phe Chú Under là bị chú ấy càm ràm vì thể lực và trình độ kỹ thuật không theo kịp và không đáp ứng được theo yêu cầu của Chú Understaker............:).....:)......... thành ra mới lập đội hình 2..........còn đội hình 1 toàn là cầu thủ trẻ trẻ thì mới đáp ứng đuợc nhu cầu thể lực của Chú Under.........:D.........đội hình 2 làm quân xanh để đội hình 1 dợt ấy mà..........chứ anh đâu có tự bắt gà làm gì... hix..........

Hạng B2
26/3/10
430
9
18
39
Lâu rùi anh em minh ko hội họp, luôn tiên lân này @chuthong ra kèo mình làm một chầu nhậu luôn đe
.
Mà chuthong điểm hết danh sách của đội hình 1 chưa mà chấp có 1/2 ít thế. Còn máy chiến binh như: Vũ cao, Khoa, Thích... có cần nâng kèo lên ko

Hạng B2
26/3/10
430
9
18
39
SUBO nói:
SUp.com nói:
Hôm qua lại một trận thua "long trời lở đất" của đội nhà ;)

@ Subo: đội bên bác "khỏe" quá, chạy suốt rồi thay ra thay vô liên tục, làm bên này chịu hết xiết :p. Còn nợ bác chầu nước mía, hôm nào bác đại diện thay đội lên uống cho "đã" nhé ;)

Với tình hình & thực lực hiện tại, chúng ta nên bế quan tỏa cảng :D
Sup đề nghị tập nội bộ, nâng cao chuyên môn, tạm thời chia làm 2 đội hình:
- Gà đi bộ
- Vịt lê lết
:);):D
Hhihii…… cũng nhờ hôm đó đội hình bên bác đi ko đầy đủ thôi chứ bên này thể lực cũng yếu lắm, còn phải học hỏi nhiều nhưng dù sao cũng vui vì “ chiến thắng”…..

Hôm nào có dịp lại đá giao hữu nữa nhe bác, cầu thủ bên em vẫn chưa biết hết đội hình của bên bác đâu..., muốn thử sức nữa đấy..

Em thấy máy anh bên ấy đá đến cuối trận mà còn chạy như thế thì íu gì, nếu mà nói thể lực íu thì bên này xem lại thì đúng hơn..zz. Mong được gặp lại trận lược về gần đây

Status
Không mở trả lời sau này.