Hạng F
1/5/09
6.754
1.126
113
Polts Vietnam - Tp HCM
Re:Xin ý kiến về việc duy trì XNL FC sau giải

quanphuong nói:
Em đi tập mà không lấy số được không các bác? vì sau này vô giải em cũng ngồi ngoài à, mà số của em cũng bị cướp rồi
Bác lựa đại số nào cũng được vì đang chiêu dụ mà, bác đừng buốn vì chưa được thi đấu vì mục đích của ban huấn luyện đưa bác vào để có người tài trợ thông qua hình thức phạt nguội mừ he he....

Hạng D
25/6/09
4.787
697
113
Logo & Avatar

quanphuong nói:
Em đi tập mà không lấy số được không các bác? vì sau này vô giải em cũng ngồi ngoài à, mà số của em cũng bị cướp rồi
Số áo hay số thứ tự vậy bác ?
Em nhượng số áo hoặc số thứ tự này lại cho bác. Nhờ bác Polts định giá nhượng luôn.

Hạng D
4/5/10
1.746
41
48
66
cf2d.goodforum.net

tuan13a1 nói:
@Vanchung1957: Ở đó còn là nơi để tất cả những thành viên của xóm thỉnh thoảng có thể ra sân vận động. Trong suốt thời gian tập luyên vừa rồi các buổi tập đều diễn ra nghiêm túc bác ạ.

Không ...............em chỉ sợ cứ đá banh xong lại rủ nhau đi nhậu........thì lợi bất cập hại,nếu tập dợt cho khỏe và nghiêm túc không phá sức khỏe thì em vẫn hoan hô hai tay.

Hạng F
1/5/09
6.754
1.126
113
Polts Vietnam - Tp HCM

vantrung1957 nói:
tuan13a1 nói:
@Vanchung1957: Ở đó còn là nơi để tất cả những thành viên của xóm thỉnh thoảng có thể ra sân vận động. Trong suốt thời gian tập luyên vừa rồi các buổi tập đều diễn ra nghiêm túc bác ạ.

Không ...............em chỉ sợ cứ đá banh xong lại rủ nhau đi nhậu........thì lợi bất cập hại,nếu tập dợt cho khỏe và nghiêm túc không phá sức khỏe thì em vẫn hoan hô hai tay.
Cầu thủ XNL ngoan lắm bác ơi, hỏng ai biết nhậu hết, chỉ có ông bầu và Ban huấn luyện không biết đá rãnh quá nên tối ngày hăm he canh me gài độ nhậu thôi....he he......

Hạng D
25/6/09
4.787
697
113
Logo & Avatar

POLTS nói:
vantrung1957 nói:
tuan13a1 nói:

Cầu thủ XNL ngoan lắm bác ơi, hỏng ai biết nhậu hết, chỉ có ông bầu và Ban huấn luyện không biết đá rãnh quá nên tối ngày hăm he canh me gài độ nhậu thôi....he he......
Á á á. Bác bỏ em ra...bác đừng nắm tóc em....

Hạng F
18/5/09
6.241
14
38

phuongcarall nói:
POLTS nói:
Á á á. Bác bỏ em ra...bác đừng nắm tóc em....
Coi lại mình coi, nắm chỗ nèo pe

Hạng F
18/5/09
6.241
14
38

Em cũng có mẹt... để xem:)