Bò Hóng
13/12/06
8.381
72.790
113
RE: CLB Kia cổ ( Pride B, CD5...)

Cũng có 1 em nhưng đời 2000, hix: xin nhập hội

vhv
Hạng B2
14/8/04
170
4
0

Tôi có ý này: Hội Kia Pride và CD5 chúng ta nên post ảnh và cho biết biển số xe để anh em ra đường dễ nhận biết nhau. Các bác thấy thế nào?

Và đây là ảnh vợ 2 tui: 70H - 6727

• Like
Reactions: nguyen van phong
Tập Lái
26/9/06
20
0
0
68
HaNoi

Tôi xin được đăng ký tham gia Club CD5 - xin các bác nghiên cứu đổi là Club CD5 cũ-đừng gọi là cổ hay là cứ gọi là CD5 là vừa đủ.

Hạng B2
23/8/07
351
44
28
Tân Thành- Vũng Tàu

Trích đoạn: vhv

Tôi có ý này: Hội Kia Pride và CD5 chúng ta nên post ảnh và cho biết biển số xe để anh em ra đường dễ nhận biết nhau. Các bác thấy thế nào?

Và đây là ảnh vợ 2 tui: 70H - 6727

Thế bác vhv ở Tây Ninh hay chỉ hộ khẩu em nó ở TN thế? em hiện ở Tân Thành - Vũng Tàu nhưng quê em ở TN bác ợ. Nếu tiện khi nào về quê em hú bác nhé. Mà tháng nào em cũng về hết đó, nên mới định cưới một em để cùng về đó. Đi xe ngoài ngán quá bác ơi.
Hic, em không biết làm sao đổi tiêu đề topic đây. Có bác nào biết giúp em với. Em đặt "cổ" thể theo gợi ý của bác HDQZZVN đó chứ.
Mà em thấy vợ hai của bác còn long lanh quá đấy chứ, cụng ly bác cái.
Xe em biển 2899, nhưng là xe máy các bác ạ, hix, em đang tuyển vợ hai mừ

Last edited by a moderator:
Hạng B2
29/7/07
338
1
16
42

Em có ý kiến, đúng là chỉ cần CD5 club thôi, ai mà chả biết nó là kia pride đúng ko các bác. Em cũng xin phép cho vợ 2 của em vào CLB để giao lưu.

Báo cáo các bác là em cũng mới đưa xe vào VMC Nguyễn trãi, nguyên nhân do em nó uống xăng hơi nhiều. Kết quả là chỉ phải bảo dưỡng chế hòa khí, thay lọc gió và nước làm mát máy. Kết quả là máy chạy rất thoáng và bốc hơn nhiều. Để sáng mai em đổ xăng xem tình hình nhiên liệu đã ok chưa.

Nhận xét về VMC Nguyễn trái. Nói chung thợ làm cũng khá (có tốt và cũng có bình thường)làm CD5 có vẻ chuyên. Xong ở đây thợ hay có trò nói thầm với chủ xe _ ví dụ em có cái này, em có bộ bu gi này ngon, anh lấy hàng trong kho thì đắt đấy. Cái trò này không biết là nên hay không nên vì giá cả hội thợ đưa ra cũng không có gì để kiểm chứng. Thôi thì chỉ cần được việc mình. Bảo dưỡng xong đi vài ngày nói chung thấy rất ok.

Hạng D
29/9/06
1.278
7
38
www.otosaigon.com

Em ủng hộ hội các bác, hôm nào cả mấy anh em là con của Huydai và Kia họp lại một buổi các bác nhỉ. Em có ý kiến, là đăng kí thành viên nên cho số điện thoại, địa chỉ, xe và biển số. Tập hợp lại thành danh sách, như thế mới dễ liên lạc và tổ chức được các bác à. Chúc hội CD5-PrideB-Club phát triển mạnh....

• Like
Reactions: tamdang85