Tập Lái
20/5/08
22
0
0
47
Em post nhầm topic nên tự xoá nội dung. Nhờ MODs xoá hẳn dùm! Cám ơn!

Hạng B2
14/4/10
105
10
18
Chào bác Tiger!
Em cũng ở BH, bác pm cho em số thông tin chi tiết của bác, hôm nào ae cà phê với nhau để em học hỏi kinh nghiệm từ bác. Em cũng máu mấy em naked bike lắm!
tks bác

Hạng C
27/1/08
600
4
18
40
OSCF
saigon tiger nói:
cuongphatbc nói:
xe to nên người cưỡi nó mới có giá trị nhiều hơn. Chúc mừng bác có vợ mới xinh đẹp.
Bình Dương em toàn trên 400 cc nên cũng hạn chế người đam mê xe mô tô. Có dịp giao lưu chào bác nha!!!
quan điểm này em cho là khg được khách quan lắm!!! đam mê PKL thì giống nhau, nhưng có người thích xe to bất kể như thế nào! lại có nhiều người mua xe trong khả năng mình, có người mua xe cho phù hợp với thể hình....vậy thì xe to cũng chỉ là xe to mà thôi! khg khẳng định điều gì cả!
rất vui giao lưu với bác cuongphatbc, em cũng đang làm việc ở Tân Uyên Bình Dương đây ạ! xin hỏi nick của bác có liên quan gì đến Gốm Cường Phát khg? mong có dịp cafe giao lưu nha!
câu bác tô đỏ, em đang nói về việc bác kia cưỡi goldwing. Kg ngụ ý giàu nghèo gì đâu bác. Nếu vậy, em xin lỗi bác.
Em ở thị xã, mới có con nhỏ nên dạo này kg còn chơi mô tô đc, còn tên Cường Phát thì tên trùng tên thôi, kg có liên quan gì đâu bác. Có dịp công tác Tân uyên em sẽ giao lưu với bác.

Hạng C
21/4/08
837
4
18
Đất Thép, Củ Chi
xienglov nói:
Chào bác Tiger!
Em cũng ở BH, bác pm cho em số thông tin chi tiết của bác, hôm nào ae cà phê với nhau để em học hỏi kinh nghiệm từ bác. Em cũng máu mấy em naked bike lắm!
tks bác

nếu bác ở BH thì bác chắc biết Duy Moto(đối diện kho bạc NN)? bác cứ ghé đó nhắn em ra là ok, em ở rất gần chỗ Duy!

Hạng C
21/4/08
837
4
18
Đất Thép, Củ Chi
câu bác tô đỏ, em đang nói về việc bác kia cưỡi goldwing. Kg ngụ ý giàu nghèo gì đâu bác. Nếu vậy, em xin lỗi bác.
Em ở thị xã, mới có con nhỏ nên dạo này kg còn chơi mô tô đc, còn tên Cường Phát thì tên trùng tên thôi, kg có liên quan gì đâu bác. Có dịp công tác Tân uyên em sẽ giao lưu với bác.

[/quote]
sở dĩ mình hỏi Cường Phát Gốm vì cũng đang làm ngành gốm SK, khi nào bác lên Tân Uyên, cứ ghé Cty Tứ Hải Tân Hiệp nhé!

Last edited by a moderator:
Hạng C
24/2/08
693
996
93
43
Cty THTH chổ mô bác tiger ?, hôm nào đi ngang ghé vô bác cho em cữi thử PKL nó ra răng với .! :(

Mãi yêu El
25/3/09
3.819
43.408
113
Bác gặp bất kỳ ai hỏi cũng biết mà.

Đang buồn thúi ruột nè a Tân ui. Xa rời quần chúng lâu quá

Last edited by a moderator:
Hạng C
21/4/08
837
4
18
Đất Thép, Củ Chi
ngoinhaxanh nói:
Bác gặp bất kỳ ai hỏi cũng biết mà.

Đang buồn thúi ruột nè a Tân ui. Xa rời quần chúng lâu quá
có gì buồn vậy!? lễ có đi đâu khg? nếu khg thì lên BH off chai đi!!!
mà gả Camry chưa zay!?

Hạng C
21/4/08
837
4
18
Đất Thép, Củ Chi
thiennan nói:
Cty THTH chổ mô bác tiger ?, hôm nào đi ngang ghé vô bác cho em cữi thử PKL nó ra răng với .! :(

Bác đi từ TX Thủ Dầu Một vào Tân Uyên thì sẽ gặp THTH trước liền sau đó là khu CN Nam Tân Uyên hoặc bác cứ đến UBND xã Khánh Bình hỏi Cty THTH.