Hạng D
13/7/10
1.055
13.939
113
Em ngưỡng mộ mấy bác Fiat thật , em cày từ sáng đến tối không đủ cho 3 cái tàu há mồm ăn .Mấy bác Fiat chiều thì tập Trym , tối ra 10L chém gió . Cuối tháng Đà Lạt , Vũng Tàu ,Bến Tre ...
Ôi biết bao giờ mới đu theo mấy bác được đây , hic hic .

Chi hội trưởng FIFC
18/7/07
6.718
2.058
113
51
DAEWOORACER nói:
Em ngưỡng mộ mấy bác Fiat thật , em cày từ sáng đến tối không đủ cho 3 cái tàu há mồm ăn .Mấy bác Fiat chiều thì tập Trym , tối ra 10L chém gió . Cuối tháng Đà Lạt , Vũng Tàu ,Bến Tre ...

Bởi vậy, có đổi xe nổi đâu :D

Hạng C
7/9/08
540
5
18
50
em gởi các bác tập thể hình cái link tham khảo.
[link]http://www.thehinh.info/[/link]

Hạng D
26/2/10
3.812
2.500
113
Đôi khi tình thần thoải mái làm việc sẽ hiệu quả hơn đó bác. Như em nè, tham gia các hoạt động, vào chỗ làm tinh thần sảng khoái nên chạy việc thấy rõ luôn.:D
DAEWOORACER nói:

Chi hội trưởng FIFC
18/7/07
6.718
2.058
113
51
duchieu214 nói:
http://www.thehinh.info/

Cảm ơn Bac nhé, thấy họ tập pro quá ham :D, tụi em thì vui khỏe là chính, dĩ nhiên khi tập có HLV hướng dẫn cơ bản.
Em quen khá nhiều dân thể hình chuyên nghiệp (Đức đen Yết Kiêu, Nhân, Điểm Gò vấp, Liêm...) thấy họ tập mà sợ Bac, mình theo không nổi đâu (ăn uống, thuốc hỗ trợ, chế độ tập luyện....) Đúng ra, thể hình này chỉ dành cho người giàu, chỉ ăn tập và tập không làm gì cả và về sau này cũng không biết làm gì cả :D

Hạng C
7/9/11
836
67
28
44
babydriver nói:
duchieu214 nói:
http://www.thehinh.info/

Cảm ơn Bac nhé, thấy họ tập pro quá ham :D, tụi em thì vui khỏe là chính, dĩ nhiên khi tập có HLV hướng dẫn cơ bản.
Em quen khá nhiều dân thể hình chuyên nghiệp (Đức đen Yết Kiêu, Nhân, Điểm Gò vấp, Liêm...) thấy họ tập mà sợ Bac, mình theo không nổi đâu (ăn uống, thuốc hỗ trợ, chế độ tập luyện....) Đúng ra, thể hình này chỉ dành cho người giàu, chỉ ăn tập và tập không làm gì cả và về sau này cũng không biết làm gì cả :D
Em nghĩ bán xác...thịt cũng được chớ bác...:D :D Vỗ béo rồi bán cũng có lời mà...:D:D:D

Hạng D
20/1/11
2.133
7
38
xekovn1984 nói:
Đôi khi tình thần thoải mái làm việc sẽ hiệu quả hơn đó bác. Như em nè, tham gia các hoạt động, vào chỗ làm tinh thần sảng khoái nên chạy việc thấy rõ luôn.:D
DAEWOORACER nói:
Chạy có cờ hả Bác

Hạng B2
15/9/11
269
30
28
TPHCM
Kevin đâu òi ?? hôm qua "trốn làm" phải kg ??
Chiều có tập kg thì bảo