Hạng D
24/3/13
2.321
2.194
113
Công ty em làm có Outlander, PS và Innova.
Em có người thân mua Outlander, lâu lâu đổi xe chạy cho vui.
Em ở miền Nam nắng nóng thì khỏi bàn rồi nên test máy lạnh dễ.
Hợp lý chưa bác?
Em chưa ngồi Out nên ko biết hàng 3 so với PS thế nào nhỉ.

Hạng D
9/6/16
1.876
2.071
113
35
Em chưa ngồi Out nên ko biết hàng 3 so với PS thế nào nhỉ.
Rộng hơn PS.
Bác ngồi hàng 3 Outlander sẽ bất ngờ vì không nghĩ nó rộng như vậy đâu, so với cùng phân khúc nhé.
Chẳng phải tự nhiên em phải khen Out đâu, từ thời Grandis chắc Out là con xe Ok nhất của Mit.

• Like
Reactions: Billca
Hạng B2
3/8/16
425
791
93
Nghe đồn đâu là tháng 7 này Outlander lắp rắp sẽ có cửa gió cho hàng ghế sau. Em đang lót dép hóng vụ này.

Hạng B2
6/7/14
161
67
28
Tphcm
Mà phải công nhận thằng mitsu dàn lạnh ok thiệt. Hồi trước em có con grandis máy lạnh nó lạnh teo chim cả xe luôn chứ, mà đi full. Em phải đóng bớt hộc gió đó các bác

Hạng B2
24/11/16
155
81
28
Đã thử hàng 3 của Out, rất thoải mái và mát. Trải nghiệm rồi mới thấy lạ.

Hạng B2
15/6/17
121
53
33
Dàn lạnh của Mitsu là không cần quan tâm vì nó đã quá tốt rồi, tuy không có cửa gió nhưng nó có ống dẫn thổi hơi lạnh dưới sàn lên, cái này hại não nè làm cái ống thì gắn thêm cái cửa gió dùm cái.
Cái bị chê ở Mitsu là nội thất không cao cấp, nhìn cứ dại dại.
Giá bây giờ so với xe nhập lúc trước có tốt nhưng vẫn còn cao.
Còn fan cuồng CR-V thì về tự sướng với cái turbo đi, chạy đi rồi sau này sẽ biết.

Hạng C
27/2/08
639
261
78
Dàn lạnh của Mitsu là không cần quan tâm vì nó đã quá tốt rồi, tuy không có cửa gió nhưng nó có ống dẫn thổi hơi lạnh dưới sàn lên, cái này hại não nè làm cái ống thì gắn thêm cái cửa gió dùm cái.
Cái bị chê ở Mitsu là nội thất không cao cấp, nhìn cứ dại dại.
Giá bây giờ so với xe nhập lúc trước có tốt nhưng vẫn còn cao.
Còn fan cuồng CR-V thì về tự sướng với cái turbo đi, chạy đi rồi sau này sẽ biết.
Cái ống làm giống kiểu con range rover evoque

Hạng C
21/9/14
620
8.365
93
55
Rộng hơn PS.
Bác ngồi hàng 3 Outlander sẽ bất ngờ vì không nghĩ nó rộng như vậy đâu, so với cùng phân khúc nhé.
Chẳng phải tự nhiên em phải khen Out đâu, từ thời Grandis chắc Out là con xe Ok nhất của Mit.
Đúng rồi bác! Con PS nhìn ngoài thì to hơn Out nhưng do là SUV nên 2 hốc bánh sau to, chiếm hết không gian hàng ghế 3.

Tập Lái
20/5/18
9
3
3
Mấy bác bớt nóng lại cho không khí đỡ căng thẳng. E cũng tăm tia con out này khá lâu và đang muốn đưa về đội nhà. Mục đích sử dụng cho gia đình nên e ưu tiên các trang bị an toàn trc hết nên e thấy out rất ok về vấn đề này. Còn hàng 3 và dàn lạnh thì e thấy khá ổn sau nhiều lần thực tế, chỉ khó chịu là tại sao mit có dẫn ống ra hàng sau mà lại ko lắp luôn cái cửa gió cho nó dễ coi và một thắc mắc nữa là với 2 bản 2.0 hiện tại thì khi nộp thuế trc bạ đều phải chịu mức đóng cho 2 bản theo giá 942tr của bản 2.0 premium. E xin hết !.

Hạng F
22/7/13
8.983
40.277
113
Cũng k hiểu sao Mit làm xe tốt mà bán kém thế, mà thôi kệ nó quan tâm làm gì, miễn còn bán xe ngon giá tốt ở VN là đc.
Ở Nhật hạng 1 chỉ có Toyota và Nissan thôi, đám hạng 2 gồm Honda Mitsubishi và Suzuki.
Ở quy mô thế giới thì trong các bản báo cáo Mit với các thể loại Nhụt khác đều nằm đâu đó ở cuối trang A4 anh ợ!
Nguồn ở đây:
https://vnexpress.net/tin-tuc/oto-xe-may/toyota-vuot-xe-duc-ve-gia-tri-thuong-hieu-3756017.html
[Clip] Đánh giá Mitsubishi Outlander 2018 phiên bản cao cấp nhất 2.4 CVT Premium

• Like
Reactions: Jomsviking