Pim confirmed
Hạng B2
Em thấy con này hợp lý quá chứ nhỉ, tầm này đi trong phố ok, tiếng pô vừa phải ko gào thét ồn ào. Đàn ông con trai cứ con này chiến thay vì SH, cho nó man-lì các cụ nhỉ :). A2 bây giờ thì quá dễ..

• Like
Reactions: phumyvt
Tập Lái
5/4/18
42
38
18
45
Tp Hồ Chí Minh
www.antiwet.vn
Mẫu mã nhìn tổng thể không đáng yêu bằng Rebel 250cc ngày xưa. Nhưng xét về giá thì tốt hơn rebel 250cc. Do vậy bác nào thích thì mua theo sự yêu thích của từng cá nhân....

Hạng D
26/1/11
1.166
1.217
113
Mùa này lái chiếc Honda staneline 1300 muốn chảy mỡ, ko biết con này dừng đèn đỏ ra sao

Hạng C
2/6/16
824
838
93
38
TRƯỚC NHÌN CHIẾC PKL THÌ THÈM MÀ NHẬP KHẨU CAO QUÁ. GIỜ GIÁ MỀM CHƠI ĐI ANH EM. HỢP LÝ QUÁ!

Hạng C
5/2/09
593
4.197
93
Hiện tại cầu này gần như là chưa lưu thông vì bên trong có công trình đang xây ạ. :D
Bạn làm Clip thì mới biết chuyện đó, người xem không biết đâu. Tôi nghĩ một diễn đàn oto thì trước hết phải thể hiện việc tôn trọng Luật GT.
Có bạn bên trên cho rằng để "làm sâu, làm đẹp bối cảnh" gì đó, bạn dựng xe vào sát lề, chọn góc quay khác vẫn đẹp thôi.

Hạng C
8/10/17
684
2.179
93
Bạn làm Clip thì mới biết chuyện đó, người xem không biết đâu. Tôi nghĩ một diễn đàn oto thì trước hết phải thể hiện việc tôn trọng Luật GT.
Có bạn bên trên cho rằng để "làm sâu, làm đẹp bối cảnh" gì đó, bạn dựng xe vào sát lề, chọn góc quay khác vẫn đẹp thôi.
Thật ra mình cũng đâu có bị điên mà đem xe ra giữa đường quay, xe nó tông què giò bác ạ. :D

Hạng C
5/2/09
593
4.197
93
Thật ra mình cũng đâu có bị điên mà đem xe ra giữa đường quay, xe nó tông què giò bác ạ. :D
Thế trong group làm clip có thằng bị điên à bác?

Hạng B2
28/5/09
118
95
28
Thế trong group làm clip có thằng bị điên à bác?
ông bị khùng ah, người ta đã nói là cầu không còn lưu thông xe, chứ đã lưu thông xe thì ai nghênh ngang đứng ra giữa đường như vậy

Hạng C
5/2/09
593
4.197
93
ông bị khùng ah, người ta đã nói là cầu không còn lưu thông xe, chứ đã lưu thông xe thì ai nghênh ngang đứng ra giữa đường như vậy
Nếu anh chủ thớt không nói thì anh có biết cầu ko lưu thông không anh? Tui thấy honda chạy qua lại đấy, anh không thấy? A bị mù hả anh?

Hạng B1
3/3/14
84
93
18
Hiện tại cầu này gần như là chưa lưu thông vì bên trong có công trình đang xây ạ. :D
Hơi lạc đề, nhưng cho mình hỏi bài nhạc nên tên là gì vậy?