Hạng B2
2/2/17
351
690
93
37
Chỗ này mất dạy ở chỗ có camera giao thông treo trên cao để xử phạt nguội, có tính năng nhận diện và ghi lại bảng số xe luôn như ở hầm Thủ Thiêm; nhưng đèn thì điều khiển bằng tay, lại ko có đếm giây, mà từ xanh qua đỏ 1 cái rẹt luôn. Đang ở giữa giao lột mà có đèn đỏ là banh xác hay vừa nhớm tới mà xanh qua đỏ thắng cũng ko kịp. Có camera hành trình thì may ra cãi được...

• Like
Reactions: nguyenhaobd
Hạng D
10/3/17
1.147
1.196
113
Rung cái gì bác. " Quan trọng do Bác thôi, Bác chịu chơi thì người Ta chịu chơi với Bác".
Câu nói kinh điển của năm 2017
Đúng rồi anh, em bổ sung thêm: "bác chịu chơi thì người ta có cách giải quyết hết"

• Like
Hạng C
15/6/17
867
919
93
Đúng rồi anh, em bổ sung thêm: "bác chịu chơi thì người ta có cách giải quyết hết"
xem clip đó mà buồn cười. chưa gì xxx nó khai mẹ cái thằng đội phó luôn.
Nó nói: " cái này đều có đội phó giám sát, nhưng quan trọng anh chịu chơi thì người ta có cách giải quyết hết"
Không biết thằng đội phó nó xem clip này, nó nghĩ gì ta
:D:D:D:D:D

• Like
Reactions: ntt61
Hạng D
10/3/17
1.147
1.196
113
xem clip đó mà buồn cười. chưa gì xxx nó khai mẹ cái thằng đội phó luôn.
Nó nói: " cái này đều có đội phó giám sát, nhưng quan trọng anh chịu chơi thì người ta có cách giải quyết hết"
Không biết thằng đội phó nó xem clip này, nó nghĩ gì ta
:D:D:D:D:D
Cười trừ chứ nói gì bác. Ăn ngập cái họng ra mà. Vừa mở miệng tính nói tụi nó đáp cọc tiền vào mỏm là quẩy đuôi chạy đi ngay =))

• Like
F1 confirmed
Hạng D
30/6/04
1.425
371
83
HCMC
Nhục quá là nhục!!!
Nô bộc của dân, tưởng dân giàu lắm sao mà bóp nặn thấy thương, hổng bít chúng nó là loại người gì nữa.
Ác giả ác báo nhãn tiền...

• Like
Hạng B2
2/8/17
217
131
43
39
dẹp chỗ này nó lại xì ra chỗ khác. hoặc chìm thời gian nó lại ra xin bánh mì tiếp. ko hết dc đâu các bác