Hạng D
17/2/13
1.312
1.779
113
Vũng Tàu
trungdao.vn
Dây chỉ là chiếc xe điện cho hs đi học như bao chiếc xe điện của TQ bán ở Việt Nam thôi, có điều nó đc dùng linh kiện tốt hàng hiệu, sơn đẹp hơn, nhìn tốt hơn chất lượng hơn. Ai thích thì mua cho con cái đi học hoặc cho vợ đi chợ đi vòng vòng tp nhẹ nhàng. Còn không thích thì cứ đi máy nổ chuẩn hơn bao đời nay. Có mịa gì đâu mà topic lên 12 trang toàn moi móc đủ thứ trên trời dưới đất haha. Xe máy điện giờ thương hiệu TQ bán đầy có ma nào nói tới đâu, nó bị gì cũng có ai biết đâu, giờ ông Vin ra thì mấy bác cao hưng quá đúng là Vin làm PR quá tốt!
Bác có lẽ không hợp với topic này rồi, bác nên sang các topic xe nước ngoài để trao đổi. Anh em có đam mê xe cộ nghe đến cái xe đầu tiên của Việt Nam mà không muốn xoi mói thì thật là hiếm có đấy. Em đi nước ngoài nước trong, đi đâu mà nó bảo "dân Việt Nam mày toàn ăn cắp vặt" là em cũng nóng mặt lắm đó bác, mà nó khen xe máy bên mày làm tốt là em cũng thấy sướng sướng.

Tập Lái
18/8/06
22
0
1
53
Xe này thấy ngon đấy , nhưng chờ thêm thời gian nữa xem phãn hồi của người dùng thế nào lúc đó quyết định mua cũng chưa muộn . Cám ơn Bác chủ thớt đã cho thấy thực tế con xe này .

Hạng B2
14/2/11
403
119
63
Xe này thấy ngon đấy , nhưng chờ thêm thời gian nữa xem phãn hồi của người dùng thế nào lúc đó quyết định mua cũng chưa muộn . Cám ơn Bác chủ thớt đã cho thấy thực tế con xe này .
Nhưng ai có xe đừng nghe theo bác chủ lội nước, điện mà gặp nước là chết chắc cả xe lẫn người .

Hạng B2
8/7/16
204
141
43
36
Nhưng ai có xe đừng nghe theo bác chủ lội nước, điện mà gặp nước là chết chắc cả xe lẫn người .

Dkm, mới off có mấy hôm mà đã nghe dc mấy câu khắm kô chịu dc, phải chửi. Ngu nó vừa vừa thôi chú. Éo tìm hiểu kỹ mà dựa vào mấy cái máy chích cá phán như chó cắn là dc hả?

Máy chích cá dùng bộ biến áp cao tần đưa hiệu điện thế của Acquy từ 12V lên vài trăm Volt đến vài ngàn Volt. Còn motor Bosch trang bị trên các dòng xe đạp, xe máy điện là loại điều khiển 3 pha inverter, có bảo vệ quá áp, quá dòng, Điều khiển tốc độ bằng biến xung, khi test bằng máy Oscilloscope sẽ thấy xung vuông ngắt quãng nhỏ dần cho đến thẳng hoàn toàn. Chú ăn cái lol gì mà ngu vãi lol con chồn vậy. Éo học dc hết cấp 3 à?

Các CTY công nghệ lớn éo cho test thử vài năm trước khi đưa ra thị trường à? Mà đưa cái máy chích cá ra so sánh thật là vãi lol với chú. Ngu như con bò, mà cũng éo bằng con bò nữa, Người uống sữa bò còn thông mình hơn chú ngàn lần =))

Xe máy điện Pega, tiền thân là HKbike bán cả mấy năm trời, đi nước ầm ầm, giật chết con mẹ chú à =))

(sorry mod, em bức xúc với cái thể loại súc vật như vầy quá!)

Hạng B2
18/1/17
445
327
63
Dkm, mới off có mấy hôm mà đã nghe dc mấy câu khắm kô chịu dc, phải chửi. Ngu nó vừa vừa thôi chú. Éo tìm hiểu kỹ mà dựa vào mấy cái máy chích cá phán như chó cắn là dc hả?

Máy chích cá dùng bộ biến áp cao tần đưa hiệu điện thế của Acquy từ 12V lên vài trăm Volt đến vài ngàn Volt. Còn motor Bosch trang bị trên các dòng xe đạp, xe máy điện là loại điều khiển 3 pha inverter, có bảo vệ quá áp, quá dòng, Điều khiển tốc độ bằng biến xung, khi test bằng máy Oscilloscope sẽ thấy xung vuông ngắt quãng nhỏ dần cho đến thẳng hoàn toàn. Chú ăn cái lol gì mà ngu vãi lol con chồn vậy. Éo học dc hết cấp 3 à?

Các CTY công nghệ lớn éo cho test thử vài năm trước khi đưa ra thị trường à? Mà đưa cái máy chích cá ra so sánh thật là vãi lol với chú. Ngu như con bò, mà cũng éo bằng con bò nữa, Người uống sữa bò còn thông mình hơn chú ngàn lần =))

Xe máy điện Pega, tiền thân là HKbike bán cả mấy năm trời, đi nước ầm ầm, giật chết con mẹ chú à =))

Bác bớt nóng, cuộc sống có nhiều điều lạ lắm, có khi nhìn vậy mà ko phải vậy. Mình nghi ngờ bạn đó là người của anh Vin cài vào để tăng tương tác thôi.
Điện có 60V mà cứ sợ giật chết người là hiểu rồi, giống con gái yếu đuối quá.

Hạng B2
8/7/16
204
141
43
36
Bác bớt nóng, cuộc sống có nhiều điều lạ lắm, có khi nhìn vậy mà ko phải vậy. Mình nghi ngờ bạn đó là người của anh Vin cài vào để tăng tương tác thôi.
Điện có 60V mà cứ sợ giật chết người là hiểu rồi, giống con gái yếu đuối quá.

Bức xúc quá bác à, mà giờ cũng kô phân biệt dc đâu là Anti, đâu là Seeder :(

Hạng B2
14/2/11
403
119
63

lịch sự 1 chút đi bác, otosaigon đâu phải bãi rác mà mún nói bậy gì nói , luật an minh mạng cũng sắp có hiệu lực rồi nhe. Xe điện thì phải an toàn về điện nhất là tình trạng lội nước, bác có cái gì chứng minh nó an toàn chưa, các TB an toàn về điện khi làm việc trong nước đều có kiểm định và giấy chứng nhận cấp độ chịu nước , nhớ ko lầm là IP..xxx, bác làm ở VF thì show cái giấy đó ra cho anh em coi rồi hãy xúi người ta lội nước nhé

Hạng B2
8/7/16
204
141
43
36
Nge nói sau đó cái xe mát điện, ngt từ chối bảo hành vì xài xe điện trong môi trường nước ,người xài còn bị chửi là nu nữa

Thằng lol này sủa sủa cc gì vậy mọi người?
Nói éo có dẫn chứng chứng minh, phản biện gì, cứ vô là phán như thánh. Con người chứ có phải con C đâu mà sủa hoài.