Hạng B2
1/12/18
164
82
38
Đụ, đang đi giữa đường hết pin thì đợi 1 tiếng sạc mới đi dc à, bị điên ???

Hạng F
2/3/14
12.226
127.981
113
Tuyệt

Vậy là Vinh Phát underpromise và overdeliver hả

Bọn anhti Vin sẽ nổ tung đầu

Hạng F
2/3/14
12.226
127.981
113
Giờ này sao vẫn còn những đầu đất hỏi câu giữa đường hết điện thì sao một cách khoái chí. Chả hiểu gì về điện cả. Như người Neanderthal

Có ba cách:
1/ luôn nhớ sạc đủ điện trước khi đi
2/ dùng dịch vụ đổi bình, 5 phút
3/ ghé cà phê, khách sạn sạc 30 phút đủ chạy về nhà

• Like
Reactions: camapsaigon
Hạng B2
20/6/13
283
297
73
Nói chung là không thích, phải căn sạc trước khi ra khỏi nhà à? quên đi làm mẹ nó việc khác cho đỡ phí thời gian.
Mà không nên chửi người khác vậy chắc gì quan điểm của mình đã hơn họ và dự an mới đang triển khai thôi chưa thấy cái tiên ích mang lại nên họ có quyền đưa quan điểm của họ chứ.

Hạng C
8/10/17
684
2.179
93
Em thấy nhiều bác nhìn cuộc sống với con mắt tiêu cực quá. Xe điện trên thế giới người ta sử dụng ầm ầm, ngay cả ở Trung Quốc cũng đầy xe điện ra rồi. Chúng ta đang ở quá trình phát triển và nhiều thứ sẽ thay đổi trong tương lai. Vấn đề môi trường là một thứ cả thế giới đang quan tâm, không chỉ cho thế hệ chúng ta mà còn cho con cháu mấy chục đời sau nữa.

Một sản phẩm mới ra mắt, tất nhiên có khen có chê. Còn chuyện nó thành công hay không em nghĩ là do chính người dùng và thị trường quyết định. Nếu sản phẩm tốt, giá hợp lý, phù hợp với nhu cầu và xu thế thì người ta sẽ mua. Người dùng bây giờ không còn "u mê" nữa đâu ạ.

Còn về vấn đề review thì em thấy góc độ nào mà người đọc quan tâm thì em sẽ làm. Thông tin nào mà em thấy cần thiết cho người đọc thì em sẽ làm. Em cảm thấy vui khi làm điều đó. Còn có tiền hay không thì sẽ có những bạn ở mảng khác phụ trách.

Đừng vì ghen ghét một ai đó hay ghét một thương hiệu Việt mà mất đi sự tỉnh táo. Em nghĩ cứ để cho thời gian trả lời mọi thứ.

Hạng C
6/3/11
835
582
93
suốt ngày vinf***.
chuyển cảnh đi , ăn uống nhiều quá rồi đó