Hạng F
29/10/14
8.533
11.205
113
bác nên đi ra nước ngoài học hỏi cho mở mắt, thấy nó đầy xe động cơ đốt trong, xe điện nó chỉ phát triển dạng công cộng tàu điện ngầm gắn trực tiếp vào dây điện thui.
Dạ em chưa được ra nước ngoài nhưng em chỉ đọc báo thấy 1 số nước châu âu đã đưa vào luật cấm dần động cơ đốt trong vào năm 20xx rồi nha pác. Đừng có dạy khôn người khác kiểu ta được sống ở nước ngoài này nọ

Hạng B2
14/2/11
403
119
63
Dạ em chưa được ra nước ngoài nhưng em chỉ đọc báo thấy 1 số nước châu âu đã đưa vào luật cấm dần động cơ đốt trong vào năm 20xx rồi nha pác. Đừng có dạy khôn người khác kiểu ta được sống ở nước ngoài này nọ
cái đó gọi là ếch ngồi đái giếng, họ hạn chế xe máy dầu, bố nó dám cấm cái gì mà dân nó vẫn mún xài, bác koi bên paris lên giá xăng dầu để hạn chế xe , cái TP như chiến trường lun , rồi ko lên giá nữa

Hạng B2
14/2/11
403
119
63
giá này 1 lần sạc 6h đi đc tầm 200km thì e cũng ráng :p
xe máy nhiu đó đc dồi :D
sạc 5-6h là tào lao, cái xe đạp điện thui đã phải để sạc qua đêm đến sáng mới đủ chạy trong ngày, Vin không phải là thánh mà sạc điện xe nhanh được .

Hạng F
29/10/14
8.533
11.205
113
cái đó gọi là ếch ngồi đái giếng, họ hạn chế xe máy dầu, bố nó dám cấm cái gì mà dân nó vẫn mún xài, bác koi bên paris lên giá xăng dầu để hạn chế xe , cái TP như chiến trường lun , rồi ko lên giá nữa
Ngu đừng tỏ ra nguy hiểm. Biết xài google ko?
Sau Đức và Pháp, nước Anh đang thông qua quyết định cấm động cơ đốt trong, cụ thể là các loại ô tô chạy bằng xăng và dầu diesel từ năm 2040. Đây là nỗ lực nhằm giảm thiểu ô nhiễm không khí và báo hiệu một tương lai xe điện đang gần kề.

Hạng B2
14/2/11
403
119
63
Ngu đừng tỏ ra nguy hiểm. Biết xài google ko?
Sau Đức và Pháp, nước Anh đang thông qua quyết định cấm động cơ đốt trong, cụ thể là các loại ô tô chạy bằng xăng và dầu diesel từ năm 2040. Đây là nỗ lực nhằm giảm thiểu ô nhiễm không khí và báo hiệu một tương lai xe điện đang gần kề.
coi thông tin google cũng phải có cái đầu, tin rác mà tưởng đúng :)

Hạng D
1/7/16
1.010
4.878
113
sạc 5-6h là tào lao, cái xe đạp điện thui đã phải để sạc qua đêm đến sáng mới đủ chạy trong ngày, Vin không phải là thánh mà sạc điện xe nhanh được .
Nói thật là anh nên stop cmt đi :), toàn nói nhảm.
Còn muốn thăng hạn lên vô box TĐTL mà nhảm.

• Like
Reactions: hvmcsa
Hạng F
29/10/14
8.533
11.205
113
coi thông tin google cũng phải có cái đầu, tin rác mà tưởng đúng :)
Đâu là rác. Đâu là đúng? Báo chính thống là tin rác còn lời pác nói ra là đúng hả. Vtv1 chương trình thời sự nói rất nhiều về vấn đề này cũng là rác? Còn lời nói của pác là vàng?

Hạng B2
14/2/11
403
119
63
Nói thật là anh nên stop cmt đi :), toàn nói nhảm.
Còn muốn thăng hạn lên vô box TĐTL mà nhảm.
bác nên suy nghĩ , thời gian sạc có thể tính toán được nhé : kiếm dung lượng Pin bao nhiêu Ah , tính dòng sạc của Pin , hoàn toàn tính ra số h sạc để pin đầy, nếu bác chủ đưa ra con số như vậy thì mọi người mới nên tin là đúng, còn tôi đã sử dụng sạc pin điện cho xe đạp điện thì phải để qua đêm mới đầy pin sử dụng cho ngày hôm sau tức là 8-10h, xe đạp điện thì dung lượng pin nhỏ hơn mà còn tốn ngần đó thời gian nhé.

Hạng B2
14/2/11
403
119
63
Đâu là rác. Đâu là đúng? Báo chính thống là tin rác còn lời pác nói ra là đúng hả. Vtv1 chương trình thời sự nói rất nhiều về vấn đề này cũng là rác? Còn lời nói của pác là vàng?
Bác vô các trang web hãng xe hơi coi sản phẩm của nó, có bao chiếc xe chỉ chạy điện nhé