Hạng B2
6/6/09
194
145
58
Khoang Đằng trước như khách sạn 5 sao về đêm, khoang sau như khu nhà cấp 4 thưa dân. Không hiểu sao lại thiết kế kém như vậy cho khoang sau? Phải chăng xe này chủ nhân phải luôn ngồi lái...
Driver car mà bác. Nhưng dù gì trang bị cho hàng ghế sau vậy cũng chán nhỉ?

Hạng D
24/8/14
4.219
10.344
113
Khoang Đằng trước như khách sạn 5 sao về đêm, khoang sau như khu nhà cấp 4 thưa dân. Không hiểu sao lại thiết kế kém như vậy cho khoang sau? Phải chăng xe này chủ nhân phải luôn ngồi lái...
Có mục đích hết bác à, chứ chả ai mua con Cayenne về mà thuê tài xế bao giờ :D Từ 0-100 km/h có vài giây cho 1 chiếc SUV mà k tự cầm lái thì uổng thật.

Hạng C
13/3/17
752
278
63
Ngoại thất mình thấy hong xe phía sau ko cân sứng,ko đẹp như rangrover,mặc dù mình thật sự rất mê Cayenn
ý bác là range rover dòng nào a,range rover cũng đẳng cấp nhưng e thấy ranger rover đường nét có phần hơi góc cạnh mang dáng vể cổ điển,hơn nữa phù hợp với những người đứng tuổi ngoại trừ evoque.Nếu so sánh kiểu dáng,thiết kế khí động học thì có lẽ thua xa cayene:D

• Like
Reactions: han tinh
Hạng C
19/12/16
636
402
63
32
Ngoại thất mình thấy hong xe phía sau ko cân sứng,ko đẹp như rangrover,mặc dù mình thật sự rất mê Cayenn
Rang rover là xe tàu thì ko cân là đúng rồi.
đùa thôi rr cũng phải bản sv thì khoang sau mới là khoang thương gia. Mà giá thì cũng gần 2 chục tỉ thì phải

Hạng B2
7/10/16
228
103
43
33
Porche thì miễn chê rồi. Khen như đổ nước muối vào biển thôi. Bản mới này quá đẹp!

Hạng D
28/6/16
1.514
1.717
113
Porsche Cayenne này rất đẹp ngoại thất nhưng nội thất em thấy xấu. Tầm tiền này có rất nhiều lựa chọn, như em sẽ múc G500 trông nó to cao đen hôi hoành tráng hơn nhiều mà phi đường xấu chấp Cayenne một mắt và lại lành hơn rất nhiều nữa chứ:p

Hạng D
27/6/13
2.442
1.206
113
Với tốc độ thế này có nên làm con xe tải Tesla ko? Tăng tốc tương đương mà

Hạng D
7/6/11
1.558
1.150
113
ý bác là range rover dòng nào a,range rover cũng đẳng cấp nhưng e thấy ranger rover đường nét có phần hơi góc cạnh mang dáng vể cổ điển,hơn nữa phù hợp với những người đứng tuổi ngoại trừ evoque.Nếu so sánh kiểu dáng,thiết kế khí động học thì có lẽ thua xa cayene:D
[Clip] Tìm hiểu chi tiết về Porsche Cayenne S 2018 - nội thất tuyệt đẹp; đầy công nghệ; hơn 7,4 tỷ
[Clip] Tìm hiểu chi tiết về Porsche Cayenne S 2018 - nội thất tuyệt đẹp; đầy công nghệ; hơn 7,4 tỷ

Porch đi sang,nhưng RR vừa sang vừa ngầu kaka.Mấy Boss với mấy đại ka bự bên châu âu họ thích RR hơn.