Hạng B2
2/12/17
261
196
43
Hì gì, em nghe bác lần sau em cứ vượt thế này nhưng né sát cho xe máy qua an toàn là không bị cagt mời làm việc.
Thiệt tình đèo BL đâu có gì ghê gớm hơn những đèo khác đâu nhưng mỗi lần qua em đều phải tập trung cao độ.
Bác mà vượt kiểu này có ngày mất tai bên phụ đó :p:p

• Like
Reactions: nttanmam
Hạng F
29/10/14
8.545
11.233
113
Nếu chỉ xử phạt với lái xe này thì giống như nước chảy đầu vịt đâu lại vào đó. Tước bằng lái cho nghỉ việc là thượng sách. Nếu vẩn tiếp tục lái thì cũng có ngày gây tai hoạ.
Gì cũng phải theo luật. Điều nsof khoản nào luật nào mà tước bằng lái người ta?.

• Like
Reactions: nttanmam
Hạng D
25/8/16
2.761
5.771
113
Gì cũng phải theo luật. Điều nsof khoản nào luật nào mà tước bằng lái người ta?.
Có nghen bác, em thấy trong NĐ 46 có thêm câu " hình phạt tăng nặng, tước bằng lái nếu không mua gạch men của bác gachcaocap" :D:p

• Like
Reactions: ttqui2005
Hạng B2
2/12/17
261
196
43
Có nghen bác, em thấy trong NĐ 46 có thêm câu " hình phạt tăng nặng, tước bằng lái nếu không mua gạch men của bác gachcaocap" :D:p
cho hẳn 1 xe gạch cho chủ nhà về xây biệt thự nào mấy bác ơi:p:p:p

Hạng F
29/10/14
8.545
11.233
113
cho hẳn 1 xe gạch cho chủ nhà về xây biệt thự nào mấy bác ơi:p:p:p
Em ko bán gạch men đâu pác. Bán gạch kiếng thôi. Hi. Vượt nơi cấm vượt thì phạt đúng lỗi thôi. Nhiều pác cứ sồn sồn thu bằng vĩnh viễn giời ơi ko ah. Nhiều đứa chưa đủ 18 tuổi giết lúc mấy mạng người cũng đâu tử hình nó được. Làm gì cũng phải theo luật mới được

Hạng F
1/8/12
5.720
5.736
113
TP HCM
Em thì không rành Luật nhưng theo tình người với nhau nếu không thu bằng thì tương lai họ có thể tái phạm thì hậu quả sẽ ra sao? Em thì chỉ muốn ngăn ngừa thôi Bác ạ vì có câu Giang sơn thì dễ dời nhưng bản tính thì không bao giờ thay đổi.

Hạng D
16/4/14
2.588
3.859
113
Xử thằng Thành Bưởi hả, còn khuya mới xử được. :D Hàng ngày xe Thành Bưởi vẫn bất chấp đón trả khách ở bến lậu đường Hùng Vương Q5 mà có ai xử được nó đâu. Cũng ko hiểu sao hành khách VN dễ dãi quá, tôi nghiệp quá, nó đậu xe cho xuống cạnh cái bãi rác thúi hoắc, xuống ngay lề đường mà cũng chịu :D

Hạng F
29/10/14
8.545
11.233
113
Em thì không rành Luật nhưng theo tình người với nhau nếu không thu bằng thì tương lai họ có thể tái phạm thì hậu quả sẽ ra sao? Em thì chỉ muốn ngăn ngừa thôi Bác ạ vì có câu Giang sơn thì dễ dời nhưng bản tính thì không bao giờ thay đổi.
Pác nói vậy lại càng tầm bậy. Pác nói vậy khác nào cứ vi phạm pháp luật là đem ra xử bắn hết.