Hạng D
6/2/17
2.144
2.468
113
CLOSE Đề nghị mod xoá dùm chủ đề
"... có bao nhiêu chơi bao nhiêu..." E khoái bác rồi đó! Vậy bác set kèo luôn đi, gặp nhau bàn sâu hơn bác ơi!!
Em bị Thánh lật Phò tủn đồng hóa lâu rồi. Qua box Thánh lật cũng chảng có gì chia sẻ, chỉ việt đổ xăng chạy.
Con Si già rồi ưu điểm nhiều, nhược cũng không ít. Nhiều thứ cần chia sẽ
Con si già quá cho vô kẹt nằm

• Like
Reactions: Linh74 and LA PHONG
Hạng C
25/3/16
811
1.201
93
45
Sài gòn
Trời ạ! Bác lãnh trọng trách này khó lắm à nha. E có ý này: bác làm chủ xị tập hợp 1 số ae đi Fiat làm 1 cuộc Hội thảo thực tế đầu tiên... của năn 2017 đi, có thể lấy điểm ở Tân An or Mỹ Tho cho có sông nước. Khoảng 7-8 xe chừng 20 người thôi! Hồi đó bác @maisau mới mua xe cũng làm như vậy nên e thấy rất hiệu quả! Để sau này ae còn biết mặt hỗ trợ nhau về kỹ thuật, phụ tùng, thiên lý,...
E tính vậy k biết được k bác @quangpham71, @Zenoah, @tuanbato, @nhoc74, @nopower. :)
Zụ về Long An hoài à nha

Hạng F
10/1/15
10.235
14.325
113
View attachment 610214
Em bị Thánh lật Phò tủn đồng hóa lâu rồi. Qua box Thánh lật cũng chảng có gì chia sẻ, chỉ việt đổ xăng chạy.
Con Si già rồi ưu điểm nhiều, nhược cũng không ít. Nhiều thứ cần chia sẽ
Con si già quá cho vô kẹt nằm
Ở mục Fiat có rất nhiều Threads nhỏ liên quan tới từng vấn đề của xe. Bác cứ vào đó comment, trong vòng 24h sẽ có người tư vấn cho bác. Have fun!

Hạng D
6/2/17
2.144
2.468
113
Ở mục Fiat có rất nhiều Threads nhỏ liên quan tới từng vấn đề của xe. Bác cứ vào đó comment, trong vòng 24h sẽ có người tư vấn cho bác. Have fun!
em dang tìm mua cái MUI, xe em củng chắng có cái gì để hư ( nốt vô kẹt rồi ít khi chạy ) chủ yếu là giao lưu với các bác :3dcuoi:

• Like
Reactions: LA PHONG
Hạng F
10/1/15
10.235
14.325
113
em dang tìm mua cái MUI, xe em củng chắng có cái gì để hư ( nốt vô kẹt rồi ít khi chạy ) chủ yếu là giao lưu với các bác :3dcuoi:
" Phụ tùng hàng trao đổi, giao lưu"

• Like
Reactions: TrauXin
Hạng D
6/2/17
2.144
2.468
113
" Phụ tùng hàng trao đổi, giao lưu"
bác @fiatmientay có đi dường N2 không. Trên đường đó có 2 em Si 1 trắng, 1 xanh ngay gara đầu đường N2 hướng từ Đức Hòa vô. kg biết có trong hội minh ko

• Like
Hạng F
10/1/15
10.235
14.325
113
bác @fiatmientay có đi dường N2 không. Trên đường đó có 2 em Si 1 trắng, 1 xanh ngay gara đầu đường N2 hướng từ Đức Hòa vô. kg biết có trong hội minh ko
sao bác biết rành quá vậy? bác ở đâu?
E chỉ biết có 1 em trắng hướng về Đức Hòa (nhà bên trái) BS 62A. 019.89 nhưng k biết có sinh hoạt trên OS k. thời điểm hiện tại, nick ở Long An sinh hoạt trên Fiat Fun Club (FIFC) chỉ thấy mình e, nick Long An mà chạy Fiat và sinh hoạt trên FIFC thì không còn ai!:D

• Like
Reactions: TrauXin
Hạng D
6/2/17
2.144
2.468
113
sao bác biết rành quá vậy? bác ở đâu?
E chỉ biết có 1 em trắng hướng về Đức Hòa (nhà bên trái) BS 62A. 019.89 nhưng k biết có sinh hoạt trên OS k. thời điểm hiện tại, nick ở Long An sinh hoạt trên Fiat Fun Club (FIFC) chỉ thấy mình e, nick Long An mà chạy Fiat và sinh hoạt trên FIFC thì không còn ai!:D
Đường có 1 bác chạy Tempra trắng ở khúc gần giữa đường bên trái hướng Đức Hòa về Thạnh Hóa

• Like