Hạng D
6/3/12
2.102
2.181
113
Thay bình nhớ xả air cho kỹ và theo dõi kim nhiệt thường xuyên vì sẽ hụt nước lúc đầu
Èo ko nói sớm anh hehe, hôm qua gắn vô châm nước tới mực max nổ máy thấy nó cũng ợ hơi vài cái rồi đậy nắp đi tới hnay. Không biết nên cũng không để ý nữa.

• Like
Reactions: LA PHONG
Hạng C
16/2/16
613
776
93
Èo ko nói sớm anh hehe, hôm qua gắn vô châm nước tới mực max nổ máy thấy nó cũng ợ hơi vài cái rồi đậy nắp đi tới hnay. Không biết nên cũng không để ý nữa.
Bác đi khoảng vài chục cây nó còn xuống nữa nên sau khi thay nước làm mát nên để ý những chuyến đi sau khi thay xong, 1 thời gian ngắn sau nó mới ổn định.

Hạng D
6/3/12
2.102
2.181
113
Bác đi khoảng vài chục cây nó còn xuống nữa nên sau khi thay nước làm mát nên để ý những chuyến đi sau khi thay xong, 1 thời gian ngắn sau nó mới ổn định.
Dạ tks bác, hnay em làm chuyến Long Khánh lúc nãy mới dỡ capo lên check thử thấy mực nước cũng ổn định ko hụt. Àh hôm qua em cũng chỉ thay bình phụ chứ ko tháo hết nước giải nhiệt để thay, chỉ châm thêm phần nước ở bình phụ thôi ạ. Nhưng cũng nên để ý cũng ko thừa bác nhỉ!

Hạng D
6/2/17
2.144
2.468
113
E k quen albea bác. Còn xe csgt nếu k luân chuyển thì nó là của phòng csgt công an tỉnh LA. E có quen một anh Trung tá ở phòng tuyên truyền và xử lý vi phạm, ảnh từng lái chiếc đó khi đến ca tuần. Ảnh bác chụp trên N2 thì e k biết giờ nó thuộc đơn vị nào vì có đoạn thuộc tỉnh qly, có đoạn giao huyện.
còn ẻm 01989 thì nhà ở đoạn qua khỏi ĐT816 đi Đức Huệ xíu (hình như nhà có sửa máy cày)
còn ẻm này bác biết nhà đâu k?View attachment 675740
CLOSE Đề nghị mod xoá dùm chủ đề

• Like
Reactions: LA PHONG
Hạng D
4/7/09
4.244
7.243
113
Sài Gòn
Binh mới xài ổn không chú ? Giữ nắp cũ hay mới ?