Tư Vấn closed

Merc hay Latitude?

• Total voters
    5
Hạng B1
27/2/15
55
65
18
Vancouver, British Columbia
closed

Chỉnh sửa cuối:
Chủ đề tương tự
Người đăng: h.hung
Người đăng: antoinevu
Người đăng: Pirate
Tập Lái
25/4/14
4
0
1
TP. HCM
Một câu cho nó vuông là bác mua xe cho bác hay cho cụ nhà ?
Bác trả lời được thì biết câu trả lời ngay thôi.
Cheers

Hạng B2
24/12/12
212
220
43
CLA ma cho gia dinh thi bác se bi can nhan suốt. Size nho, bác chọn se dan tam mí siết tro len do

• Like
Reactions: nminh
Hạng B2
3/11/11
275
124
43
Mercedes Truong Chinh
Em thi2
Chào cả nhà,
Số là nhà em đang muốn bán 2 con fortuner :3danbanh: chồng tiền cưới vợ mới. Mà ba em bảo merc bảo dưỡng mắc tiền, mua mắc, nuôi cũng mắc :( nên thích con Latitude hơn. Còn em thì ghiền Merc từ nhỏ tới giờ, nhất là con C200 mới ra hoặc là CLA ... Giá cũng same same nhau, mà giờ không biết sao thuyết phục gia đình nữa. Xin mấy bro cho ý kiến!

Em cám ơn.
Thứ bảy bên Mercedes Trường Chinh có tổ chức Test các dòng xe mới như C200, C250 Exclusive.
Em mời bác cùng gia đình lên showroom em theo địa chỉ: 02 Trường Chinh, P.Tây Thạnh, Q.Tân Phú. để lái thử.Bác có thể gửi thông tin cho em theo số điện thoại: 0902 801 099
Nếu bác mua xe cho gia đình em nghĩ bác chọn dòng C200 là phù hợp nhất, cả gia đình bác được ngồi thử hết rồi em nghĩ bác sẽ dễ thuyết phục gia đình hơn.
Còn bảo dưỡng chi phí cao thì em ko bàn vì mỗi hãng có 1 chi phí khác nhau. Nhưng quan trọng hơn là thời gian để chờ phụ tùng, và công cán đi lại để bảo dưỡng xe thì ko thể cân đo bằng tiền bạc được. !
Thân ái !

• Like
Reactions: nminh
Tập Lái
12/5/14
44
12
33
113
Thiệt sự thì mình thấy Camry không đẳng cấp bằng Merc hoặc Latitude. Không so merc nhé, chứ Latitude với Camry giá thì same same, mà em ngồi vào cả 2 khác hẳn! Mà nói chứ hồi xưa lúc em camry mới ra em cũng ghiền nhỏ dãi :))))
Mẹc C thì đẳng cấp gì, còn lattityde thì có gì hơn camry?