Hạng D
18/7/04
1.719
120
63
Biên Hoà
t.van45 nói:
Fairy bác ạh ,kiểu đáng Landcuise ,máy dầu dễ sữa ,máy móc dơn giản như xe gắn máy .mới 100% tầm giá đó (đã bao gồm trước bạ)

Chính xác. Fairy hoặc Pronto là sự lựa chọn sáng suốt
. Nhưng bác nên múc hai con luôn nhé. Một con đi rừng, một con đi bát phố
. Xong rồi ta lập hội Rân Chơi xe Tung Của

Tập Lái
3/11/08
21
0
1
hoanggiaauto.com
tuanle nói:
biết thế nào là 95% hả bác?

zinger cũng đc, nhưng theo em nó không oách = Everest, nói dại nhỡ mổ nhau đối đầu với "công lông đầu ngang" Everest đầu dài có cơ may sống sót hơn ...
À 95% là vì nếu bác đi xe cẩn thận (không đâm đầu vào cột điện) thì ít nhất 100 năm mới mang xe ra nấu phế liệu. Xe Gold cho là cũ tã đi được 5 năm đi thì cũng chẳng là 95 % à :D. Em đùa vậy thôi, Santa Gold cũ nhập khẩu em khẳng định là hầu như mới 95%. Vì đời xe cũng không phải cũ, và người Hàn họ đi xe cũng giữ gìn lắm. Mức giá 30k Gold hàng lướt thì làm gì có hàng tã hả bác! Em nói trước là chỉ tư vấn thế thôi chứ em không bán nhé, không mấy bác lại phản cảm bây giờ :). Em là em chỉ muốn bán mấy con Getz 1.1 đi cho nó rộng chỗ, đỡ mất tiền bãi để lấy hàng "xịn" về phục vụ tết thôi. Khà khà!!!

p/s :Em vẫn thích Zingger hơn.

Hạng F
5/3/05
8.717
73.173
113
đây
bác bán xe cứ vô tư chào hàng tư vấn đi bác, có gì mà phản cảm, nếu thực sự bác uy tín thì OS khi cần có chỗ mà chọn lựa hơn là mắc phải bẫy cò bác ạ

Hạng D
17/3/08
1.251
2
0
Theo em đi đường rừng nhiều cứ làm con Uoát đi cho đỡ xót, sau đó mua thêm một em đẹp đẹp khi nào về phố thì lại diễn.

Hạng D
10/4/06
1.722
143
63
44
Tp mang tên Bác
xephaoma nói:
t.van45 nói:
Fairy bác ạh ,kiểu đáng Landcuise ,máy dầu dễ sữa ,máy móc dơn giản như xe gắn máy .mới 100% tầm giá đó (đã bao gồm trước bạ)

em có biết "sự tích" của bác xpm nên đọc cách trả lời của bác em hiểu, chứ người không biết tưởng là bác tư vấn thật thì chết. em thấy cách trả lời của bác "sao sao" đó. có j không đúng bác
XPM bỏ qua
em spam tý

Hạng D
27/3/07
2.189
2
36
53
Changi Airport
xephaoma nói:
t.van45 nói:

Em biết sự tích niềm đam mê xe Tung của của bác XPM :D
Theo em lướt thì Santafe ,mới thì Everest .

Last edited by a moderator: