Tư Vấn Đầu Tư Có 3 tỏi nên mua ở đâu !

Hạng B2
22/9/15
165
53
28
35
Vẫn chủ đề nóng hổi nhờ các bác tư vấn.....
Tình hình là đang ở nhà phố vườn khu Ehome 4 Nam Long Thuận An.
Vì đi làm xa quá nên tính bán và lên loanh quanh Q2 mua chung cư cho có Shk cho con cái đi học và đi làm cho tiện.
Nhờ các bác tư vấn hộ em nên đầu tư ở đâu ạ (×.×).
Tính xem Palm Height mà sao người bác chê quá :).

Tập Lái
23/4/19
37
18
8
Chung cư Homyland 2 (307 Nguyễn Duy Trinh, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2)
Tiện ích chung cư: Có cv bờ sông rất mát đẹp toàn cây cổ thụ, siêu thị Vincom+ (tức là nhỏ hơn vincom bự hơn vinmart ^^), phòng Gym hiện đại, Gà rán Lotteria, Cà phê Highland, Lẩu băng chuyền Kichi Kichi, Gà rán Otoke. Cách 500m có Anh văn Hội Việt Mỹ, Anh văn CAE Leaders, Cung văn hóa lao động quận 2, Nhà văn hóa thiếu nhi quận 2, Công an phường.
Diện tích: 103m2, tầng 7
Thiết kế: 3 phòng ngủ đều có cửa sổ, 2 toilet, 1 bếp, 1 balcon, 1 balcon phơi.
Tặng toàn bộ thiết bị hiện đại: Hệ thống bếp gỗ sồi, phụ kiện tủ bếp hoàn toàn là inox Higold 304 ray kéo trượt tiện dụng, bếp điện từ Chefs EH-MIX311, giàn phơi Duy Lợi, máy nước nóng Ferroli, nội thất toilet TOTO, 1 máy lạnh DAIKIN, 2 máy lạnh LG, ADSL Viettel, Truyền hình cáp SCTV, Hệ thống giường sàn gỗ nâng tầng kiêm kệ tv, kiêm bàn làm việc, có hộc giấu được rất nhiều đồ bên dưới rất tiện dụng.
Hình nhà nội thất rất đẹp nhé
Giá: 3,4 tỷ

Hạng C
2/5/18
696
416
63
Hồ Chí Minh
novazon.vn
Vì đi làm xa quá nên tính bán và lên loanh quanh Q2 mua chung cư cho có Shk cho con cái đi học và đi làm cho tiện.
Em có mấy căn, Bác cần ip trao đổi

Hạng D
4/5/15
4.010
21.958
113
Palm height trùm khu này rồi. Có gì để chê đâu. Ko thì anh mua the sun Ave cũng đc. Chứ đừng mua cái đám bên NgDuyTrinh, nhìn nó trung cấp bình dân lắm, layout cùi pắp với xác xuất ở chung với một vài thành phần thiếu ý thức khá cao

• Like
Reactions: vinhpapa
Hạng D
30/4/11
1.336
710
143
Palm height trùm khu này rồi. Có gì để chê đâu. Ko thì anh mua the sun Ave cũng đc. Chứ đừng mua cái đám bên NgDuyTrinh, nhìn nó trung cấp bình dân lắm, layout cùi pắp với xác xuất ở chung với một vài thành phần thiếu ý thức khá cao
Jamila Khang Điền cũng ok đó bác. Tầm này mua được căn 3 PN. Đi vô trung tâm cũng không xa

• Like
Reactions: emiuoto
Tập Lái
30/11/18
31
8
3
Richmond City ở Bình Thạnh nha, mình thấy vị trí oke đó.

Hạng D
9/10/17
1.737
1.004
113
D’lusso bác nhé :p

Tập Lái
11/5/19
42
31
3
46

Làm sao mà biết họ thiếu ý thức đó ạ? Nhất là mình chỉ vô xem nhà có một lúc thôi :)

Hạng D
4/5/15
4.010
21.958
113
Làm sao mà biết họ thiếu ý thức đó ạ? Nhất là mình chỉ vô xem nhà có một lúc thôi :)
Cái này có thể nói ra thuộc vấn đề nhạy cảm.
Đại loại là mỗi phân khúc chung cư nó tỉ lệ thuận với ý thức.
Phân khúc càng cao thì ý thức càng cao.
Tất nhiên đang nói trên tỉ lệ, xác suất gặp phải.
Cao cấp nó có thể cũng có những kẻ chí phèo nhưng tỉ lệ này thông thường thấp hơn các phân khúc dưới

• Love
Reactions: xuanlanvu