Hạng B2
22/4/20
334
201
43
60
Attrage máy yếu. Soluto ngon hơn. Chơi xe mới cho chắc 3 năm. Nghe theo huyền thoại Toy....rước em cũ về....sau này thấm thía....ngậm bồ hòn làm ngọt...

Hạng D
10/4/10
1.349
4.730
113
muốn trãi nghiệm máy 1.2 80 mã thì múc spark
chán bán lại ko lỗ mấy
chạy xong sẽ cảm nhận attrage như thế nào

Tập Lái
29/5/16
38
38
18
34
Có đâu. Người nhà em vẫn bán lai Camry hãng thâu đầy. Tuỳ mình lựa thôi
  • Toy bản chất nó lành, bền nên mình thấy đa số chạy dịch vụ, chỉ trừ mấy dòng Camry, Altis...(dòng cao quá thì ko nói đến) mà 2 dòng này thì ko phù hợp với chủ thớt. Mình ko nói tất cả nhưng tỉ lệ mua Toy gặp dịch vụ là quá cao
  • Phần nữa, Toy xưa giờ luôn dùng chiêu "Bia kèm Lạc" cực kỳ gây ác cảm với mình. Ông chú dưới quê mua thánh Fòr 2017, đại lý dùng đủ chiêu trò móc túi ổng thêm 70tr... Đã vậy tâm lý ổng vẫn cứ Toy mới được, khuyên mãi ko chịu => ác cảm nặng với Toy
  • Giá Toy cũ toàn trên trời trên mây, ko buồn nhìn đến chứ đừng nói mua
Thân!

• Like
Reactions: macarong35
Hạng D
11/11/16
1.166
1.015
143
46
Attrage máy yếu. Soluto ngon hơn. Chơi xe mới cho chắc 3 năm. Nghe theo huyền thoại Toy....rước em cũ về....sau này thấm thía....ngậm bồ hòn làm ngọt...
3 năm thôi sao??? bèo vậy
Xe cỏ japan mới xài 10 năm vẫn ngon cơm

Hạng D
6/9/07
4.511
37.902
113
muốn trãi nghiệm máy 1.2 80 mã thì múc spark
chán bán lại ko lỗ mấy
chạy xong sẽ cảm nhận attrage như thế nào
Matix 0.9 thì thua Attrage. Chứ Spark 1.2, em chạy thấy cũng ngon nha bác.

• Like
Reactions: macarong35
Tập Lái
29/4/20
35
24
8
  • Toy bản chất nó lành, bền nên mình thấy đa số chạy dịch vụ, chỉ trừ mấy dòng Camry, Altis...(dòng cao quá thì ko nói đến) mà 2 dòng này thì ko phù hợp với chủ thớt. Mình ko nói tất cả nhưng tỉ lệ mua Toy gặp dịch vụ là quá cao
  • Phần nữa, Toy xưa giờ luôn dùng chiêu "Bia kèm Lạc" cực kỳ gây ác cảm với mình. Ông chú dưới quê mua thánh Fòr 2017, đại lý dùng đủ chiêu trò móc túi ổng thêm 70tr... Đã vậy tâm lý ổng vẫn cứ Toy mới được, khuyên mãi ko chịu => ác cảm nặng với Toy
  • Giá Toy cũ toàn trên trời trên mây, ko buồn nhìn đến chứ đừng nói mua
Thân!
Mình thấy đa số các thánh chém trên bàn phím đều chê Toy nhưng khi xuống tiền mua hầu như đều mua Toy, nên không trách ông chú của bác được :)

Hạng D
6/9/07
4.511
37.902
113
em đang đi spark 1.2 4 máy mà
nên nói bác chủ muốn attrage thì thử spark
Hehe, Attrage có 3 máy. Dù cùng "chấm", nhưng chạy không đã bằng Spark 1.2. Em cũng leo lên Grand i10 1.2, thấy đề-pa dọt hơn Attrage. Đường trường em chưa có dịp thử.

• Like
Reactions: n_h_t