Tags
civic
Hạng C
28/3/15
614
695
93
Mấy quả sensing nào là hỗ trợ giữ làn đường, giảm lệch làn đường,.. vân vân mây mây nhưng lại không có Camera quan sát làn đường. Vô lý
Rs hơn 100 triệu nhưng thực sự các tính năng cộng thêm không cần thiết lắm theo nhu cầu của em, như nhiều bác nói là tiếc 1 cái bản G là ghế nỉ

Hạng D
23/4/17
1.225
1.534
113
35
Rs hơn 100 triệu nhưng thực sự các tính năng cộng thêm không cần thiết lắm theo nhu cầu của em, như nhiều bác nói là tiếc 1 cái bản G là ghế nỉ
4 lop mit, dieu hoà 2 vùng, ghế điện, mâm, ghế da loại tốt… làm mấy này chắc cũng 40-60tr rui

• Like
Reactions: SVT Raptor
Hạng C
28/3/15
614
695
93
Cảm ơn các bác đã tư vấn, sau khi e cân nhắc + đọc ý kiến của các bác, em có ra đại lý xem và lái thử cái nữa thì đã ký hợp đồng đặt mua bản G màu trắng, tuần sau e bấm biển và nhận xe luôn. cảm ơn các bác đã nhiệt tình tư vấn.

Tập Lái
6/7/21
4
6
3
42
Bác chủ cũng giống em, tâm tiền đủ bản G của Civic, nhưng cuối cùng em lại chọn Altis V. Cùng là bản giữa Altis V thì thua động cơ, Civic thì thua option. Em lấy Altis V về chưa phải độ đẽo thêm gì ngoài đồ khuyến mại của hãng. Quan điểm của em, lấy Civic thì nên lấy bản RS hơn là bản G, cũng là quan điểm của bà chị làm ở Honda, cái bà mà hay bị chụp hình trong buổi giới thiệu xe ý.