Hạng B2
23/5/17
230
227
43
43
Bữa e gặp 1 chiếc màu cam ở cf kế bên vincom thủ đức. Dòm gọn, chắc chắn và đẹp trong phân khúc. Đọc trên site thấy điểm trừ là nội thất toàn ghế nỉ, kể cả bản cao nhất thì phải. Đang hóng :)
Nội thất xấu òm!

Hạng C
8/12/17
537
683
93
Hcm
  • Like
Reactions: Quaivatx
Hạng B1
28/10/16
77
37
18
36
Bác nên đọc cái này.. đã ế nặng hàng tồn trăm ngàn chiếc .... vậy nhập tiếp linh kiện làm gì...
://www.google.com.vn/amp/amp.vietnamnet.vn/vn/kinh-doanh/thi-truong/xe-tai-e-nang-hang-chuc-ngan-chiec-ban-gia-chat-buon-o-to-nguy-co-pha-san-452342.html
Ế ko có nghĩa là ngưng sản xuất nhé bác :)), ế do cung vượt cầu thì giảm sản lượng nhà máy thôi.mà ế chủ yếu là tồn kho ở các đại lý hoặc tuỳ địa bàn nhé :))ế mà ngưng sx luôn thì khác gì bảo nhà máy đóng cửa :))

• Like
Reactions: Tungwin
Hạng C
8/12/17
537
683
93
Hcm
Ế ko có nghĩa là ngưng sản xuất nhé bác :)), ế do cung vượt cầu thì giảm sản lượng nhà máy thôi.mà ế chủ yếu là tồn kho ở các đại lý hoặc tuỳ địa bàn nhé :))ế mà ngưng sx luôn thì khác gì bảo nhà máy đóng cửa :))
Chẳng có gì để xác định linh kiện trung quốc này ko dùng cho xe dưới 9 chỗ cả...
Hàng trung quốc mang nhãn mác nhật mỹ hàn.. ko phải là chuyện gì hiếm có ở vn...
Cá nhân vẫn vote cho xe nhập..

Hạng D
25/10/10
4.518
3.575
113
Xe trung quốc giá rẻ bán ì ạch tháng vài chục chiếc là nhiều....
Vậy.. linh kiện trung quốc nhập về chỉ đứng sau thái lan.... Có bác nào biết số linh kiện trung quốc này đi đâu và về đâu ko....
Bác nào thông não giúp...
Không phải tự nhiên mà người mua chuộng xe nhập....
Bác hỏi anh Hải

Hạng B1
28/10/16
77
37
18
36
Chẳng có gì để xác định linh kiện trung quốc này ko dùng cho xe dưới 9 chỗ cả...
Hàng trung quốc mang nhãn mác nhật mỹ hàn.. ko phải là chuyện gì hiếm có ở vn...
Cá nhân vẫn vote cho xe nhập..
Anh hải lắp rất nhiều đồ TQ lên xe của mình nhé kia,hyundai truck thậm chí có thể là mazda

• Like
Reactions: Tungwin