Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B2
2/7/11
107
4
18
36
dungtc nói:
Bác Ba Dê xin mịa nó số của CT tỉnh Bình Dương luôn đi. Hỏi tại sao mấy khu MP tới giờ vẫn chưa có người ở.
Chí lí, hỏi sao đất trồng cỏ nuôi bò mà đường bê tông hết, bò nó đi tróc móng thì sao?

Hạng B2
4/1/11
151
2
16
E_aero nói:
dungtc nói:
Bác Ba Dê xin mịa nó số của CT tỉnh Bình Dương luôn đi. Hỏi tại sao mấy khu MP tới giờ vẫn chưa có người ở.
Chí lí, hỏi sao đất trồng cỏ nuôi bò mà đường bê tông hết, bò nó đi tróc móng thì sao?
hay đấy...
Cơ hội bán móng sắt cho mấy chủ nuôi bò ở đây...

Hạng D
1/9/10
1.665
54
48
0906 90 12 26
bravia nói:
rockman nói:
0913xx6367 ... em dzọt
hehe chính xoác :D

Đúng là có số có thể liên lạc nhưng đúng là như các bác ấy nói chỉ tốn công vô ích thôi không giải quyết được vấn đề gì đâu bác ạ. Có thể bác chứng minh nỗ lực của mình đối với người bạn đã mua như thế cũng tốt, nhưng xét về bản chất cũng không thay đổi được gì.
Bây giờ có chăng bác tập hợp đầy đủ giấy tờ, ghi âm chụp ảnh rồi gửi lên cho vài kênh báo chí cho nó rùm beng lên 1 chút như thế đôi khi còn có lợi hơn, biết đâu DX nó lại trả lại tiền cho bác đấy

Không biết bác kinh nghiêm hay ngây thơ đây ....

Hạng B2
24/9/11
388
12
18
baogia nói:
Em nhớ không nhầm cách đây vài tháng chú bán data như thê này bị XXX băt rồi ... đang điều tra - chưa đưa ra xử nữa, vài nữa đến phiên bác đấy
rockman nói:

thang real nói:
M ó a...cái danh sách quan trọng bậc nhất là các cá nhân và cty hiện đang là chúa chổm lại kg có.:(
Đã lên sàn thì túm bác vankhanh thích phụ nữ là chắc bắp, nghe đồn chừng bước sang quý 2 có chừng hơn bốn trăm chú.
Hôm qua thằng bạn khoe lần đầu tiên bank chờ nhân viên nó đến gần 24h để nộp tiền lãi

Còn danh sách các đại gia sắp vỡ nợ, thì túm mấy bác làm bên bank, nghe đồn có black lits gồi, nhưng chỉ share nội bộ.

Last edited by a moderator:
Hạng B2
5/11/11
136
509
98
Gửi Bác chủ
Chiều chiều Bác rảnh Bác lên(CC ĐẤT PHƯƠNG NAM)uống cà phê,nhớ đeo cái Bảng to,CHO EM GẶP ANH T,bik đâu Bác ấy cảm động quá mời Bác vào giải quyết ngay.Hiiiii

3D
Tập Lái
21/12/11
26
0
0
Bạn em mời ngồi nhà em về, tình hình này ngán quá, mua nhà đất dự án bây giờ thấy chờ đợi không cũng đủ mệt....

Hạng D
9/5/10
1.821
3.825
113
hung_land nói:
Gửi Bác chủ
Chiều chiều Bác rảnh Bác lên(CC ĐẤT PHƯƠNG NAM)uống cà phê,nhớ đeo cái Bảng to,CHO EM GẶP ANH T,bik đâu Bác ấy cảm động quá mời Bác vào giải quyết ngay.Hiiiii

Bác Lương trí Thìn này mà cũng ở chung cư àh ????

Status
Không mở trả lời sau này.