Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B1
15/6/12
88
21
8
Các bác ơi, cho em hỏi chủ đầu tư PHÚ XUÂN MINH LONG hiện giờ ở đâu không? Do cách đây 3 năm em mua một mảnh của minh long nhưng lâu quá không có tin tức gì, vừa rồi em lên lại văn phòng cũ tại 49 Đinh tiên hoàng thì không còn nữa mà em ko biết tìm nó ở dâu để hỏi xem chuyên đất cát đén đâu rồi. Cám ơn các bác.

Hạng B2
24/7/12
161
4
18
3 năm mà chuyện đất cát chưa xong ak
chưa xong mà cũng ko giữ liên lạc thường xuyên
chịu thớt luôn
giờ nó chuyển vp rồi thì chỉ có cách gu-gồ thôi

Last edited by a moderator:
Hạng B1
15/6/12
88
21
8
Em sợt gugo mà cũng không thấy bác ah.
Do tại em ko thường xuyên ở nhà nên mới ra nông nỗi này.
Có ai biết vp nó chuyển đến đâu chỉ giúp em với. Trong hợp đồng chỉ có số đt cũ nhưng em gọi ko ai cầm máy.

Hạng B2
14/6/09
411
4
18
48
Bây giờ mua bán đất dự án rủi ro quá, cứ ký hợp đồng góp vốn rồi chẳng thấy chủ đầu tư báo cáo tiến độ gì cả. Muốn liên lạc thì lòng vòng, em cũng bị, nên cũng ngán quá.

Hạng D
29/5/09
3.834
8.494
113
Vụ này nghe hơi lạ. đất bác ở đâu, bác đến khu đó, dò hỏi thăm nên môi giới, họ nắm vững công ty đó hơn. ( sẽ tốn thời gian đấy)P.

Hạng B2
24/7/12
161
4
18
CD2345 nói:
Vụ này nghe hơi lạ. đất bác ở đâu, bác đến khu đó, dò hỏi thăm nên môi giới, họ nắm vững công ty đó hơn. ( sẽ tốn thời gian đấy)P.
uk, xuống tận khu đất đó giả làm bò lạc, xem có con cò nào la liếm pac ko, rồi từ từ vớt vát thu thập thông tin (tìm vị trí của CĐT cũ hoặc tên CĐT mới ...v...v...)

Good luck pac!

Status
Không mở trả lời sau này.