Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
30/7/13
1.455
17.183
113
Phú Quốc
Tính ra giống Ocean Vista của Rạng Đông, nhưng mà ở Nha Trang cho thuê chắc dễ hơn :3dcuoi:

20/3/15
398
3.482
93
Phèo nghĩ khách đi du hí qua Vinpearl land họ mướn phòng ở đó lun, còn khách thue ở lâu dài thì họ mướn ks trung tâm NT đi lại cho tiện hơn là phải qua cái đảo đó mướn bác àh.
phèo đi NT tháng trước, mần quen 1 chủ bán hàng lưu niệm, họ bẩu NT giờ toàn liên xô không àh, tụi châu âu nó dị ưngs với liên xô nên thấy lx nhiều là họ né...họ tìm mấy địa phương khác, cũng có lai rai vài khách châu âu thôi, mà tụi lx thì khó gặm lắm, còn tệ hơn dân xứ vịt mình nữa.

Chỉnh sửa cuối:
Tập Lái
21/3/15
0
43
12
38
Phèo nghĩ khách đi du hí qua Vinpearl land họ mướn phòng ở đó lun, còn khách thue ở lâu dài thì họ mướn ks trung tâm NT đi lại cho tiện hơn là phải qua cái đảo đó mướn bác àh.
phèo đi NT tháng trước, mần quen 1 chủ bán hàng lưu niệm, họ bẩu NT giờ toàn liên xô không àh, tụi châu âu nó dị ưngs với liên xô nên thấy lx nhiều là họ né...họ tìm mấy địa phương khác, cũng có lai rai vài khách châu âu thôi, mà tụi lx thì khó gặm lắm, còn tệ hơn dân xứ vịt mình nữa.
Em tưởng tụi Liên Xô nó sang thì nó vác theo gái ngon sang để dân xứ VỊt mình đc đổi món ( hỏi khí không phải bác Phèo thử chưa ạ ?)

20/3/15
398
3.482
93
Em tưởng tụi Liên Xô nó sang thì nó vác theo gái ngon sang để dân xứ VỊt mình đc đổi món ( hỏi khí không phải bác Phèo thử chưa ạ ?)
Bác xuống vùng quê vn mình, chổ nào chưa có nước máy phải xài nước giếng đó, ( không phải giếng khoan đâu nha ) bác thư lấy cái gàu thả xuống giếng coi. Đó, dị đo, tuy là hơi khập khiễng chút nhưng đại khái là dị đo bác àh. He he he.....

Tập Lái
7/3/16
0
0
0
38
Cái giái đó là thật ý các bác. em mới mua 1 căn ở Block 2 nó đang mở bán, nhìn view đẹp lắm, mê lắm. có con bé này em mua của nó tư vấn cũng nhiệt tình lắm, các bác nào có quan tâm muốn mua thì gọi nó thử. 0974085048

Status
Không mở trả lời sau này.