Tập Lái
30/6/11
7
0
0
Bác nào đã từng bảo dưỡng ỡ hãng rồi thì có thể cho em biết 1con Beetle bảo dưỡng khoảng bao nhiêu đc ko ah?Và xe em là xe nhập sẽ tính chi phí ra sao?phụ tùng (nhớt,các lọc thì khoảng bao nhiêu nhỉ)bác nào đã từng thì xin chỉ giáo cho e với

Hạng B2
Nếu xe bác là Beetle 2.5 thì em tính sơ sơ cho bác nhé
Xe bác khoảng 5 lít x 332k/1 lít ra khoảng 1.660k , lọc nhớt giá 412k/cái, công thợ bảo dưỡng khoảng 400k nữa, tổng thiệt hại của bác ngót nghét 3 chai bác nhé. Có gì bác gọi em em chỉ đường cho bác đi ạ. thanks bác

Tập Lái
30/6/11
7
0
0
em cảm ơn bác vwvietnam đã nhiệt tình giúp đỡ ah,bác ơi cho em hỏi VW xài loại nhớt gì và chỉ số của em nó là gì bậy bác,1 lấn nữa em cảm ơn bác nhiều

Hạng B2
Xe Volkswagen bên em nhập về đều dùng nhớt Castrol, em thấy trên nắp nhớt và bên hông cửa đều dán logo của Castrol hết, còn thông số của nhớt thì em chưa update kịp, xin lỗi bác chủ nha.

Tập Lái
30/6/11
7
0
0
cảm ơn bác nhiều lắm :) đa tạ,tiện thể cho e hỏi 1 điều,ko biết bác làm bên VW có biết bác Khôi (spare-part)k nhỉ ?1 lần nữa em xin cảm ơn

Tập Lái
30/6/11
7
0
0
yes...em cũng biết tin đó,thật ra em va bác cùng làm chung 1 hệ thống tập đoàn bác ah,tuy rang 2 hãng khác nhau :) chúc cho bác làm ăn phát đạt,cảm ơn bác đã giúp đỡ tư vấn cho em....thanks bác