Hạng C
16/5/11
595
59
28
32
phongcach nói:
Hình như 190 nghìn mẽo bác ơi.
Em bổ xung thêm
190k: brand new, sline, chưa biển, xe salon ( không test trong hãng, làm dv + ~8.000 obama ) nói chung để chạy được ngoài đường khoản 210k obama, dola đang lên giá ~ 4.5xx.xxx.xxx

Tập Lái
3/10/11
15
0
1
botay nói:
phongcach nói:
Hình như 190 nghìn mẽo bác ơi.
Em bổ xung thêm
190k: brand new, sline, chưa biển, xe salon ( không test trong hãng, làm dv + ~8.000 obama ) nói chung để chạy được ngoài đường khoản 210k obama, dola đang lên giá ~ 4.5xx.xxx.xxx
Vậy bác cho em hỏi con cùi nhất của Q7 có phải là con Premium Plus không? Tại em thấy nó rao bán có 136 ngàn. Hay là xe cũ nhỉ?

Last edited by a moderator:
Hạng C
16/5/11
595
59
28
32
[link]http://models.audiusa.com/q7[/link]
Suy nghĩ thật kỷ khi bỏ ra 3 tỷ để mua 1 chiếc xe củ. May mắn thì tốt, xui gặp chiếc bị ung thư là ốm người...
136k xe củ rồi.

Tập Lái
3/10/11
15
0
1
botay nói:
Suy nghĩ thật kỷ khi bỏ ra 3 tỷ để mua 1 chiếc xe củ. May mắn thì tốt, xui gặp chiếc bị ung thư là ốm người...
136k xe củ rồi.
Cảm ơn bác, bác nhiệt tình với em quá, mua thì em mua xe mới thôi chứ không chơi với xe cũ :D.

Hạng D
26/10/10
1.678
13.805
113
tienchien1 nói:
Nhà mình đang định lấy cái Q7, nên mình muốn hỏi giá Q7 3.0 hiện nay bao nhiêu tiền mọi người nhỉ?

Và ở HN với cả TP HCM thì có những địa chỉ nào uy tín, xe có giá tốt thì mọi người chỉ mình với nhé, tại ở nhà ông bà già kỹ tính, bớt được đồng nào hay đồng ấy
.

Cảm ơn mọi người.

Bác muốn mua không ? Ship về từ Mỹ , thẳng từ Dealer lớn nhất , giá 170K OTD (out the door) ?

Nói thẳng luôn với bác là bên Mẽo giá chiếc Q7 model xịn nhất (3.0T S Line Prestige quattro) giá chừng 70K OTD (kể cả VAT ) nhưng dân Mẽo chỉ có một ít Mẽo già gốc châu Âu ưa Audi chứ đa số ưa Lexus, BMW hay Mer thôi .
Trước đây em tính ship về 1 chiếc để cạnh tranh với mợ Vicky nhưng 1 bác trong hội Audi "phán" là không đua nổi với mợ đó đâu nên thôi :D

Hạng D
17/3/09
1.086
59
48
53
HCM
lovemazda00 nói:
làm được em này thì thôi sướng run. Hic. Bác tiết kiệm và không cần xe gấp thì có thể tham khảo thêm con Mazda CX9.
Các bác cứ khỏe quảng cáo chứ có xe đâu, dăm lần 7 lượt em gọi hỏi có xe không để xem rồi mua liền mà hết ở cảng đến hải quan....PR suốt từ tháng 3 đến giờ đã thấy cái xe nào đâu???

Hạng D
16/5/11
1.805
99
48
Hic, giờ xe nhập vào khó quá, chắc chắn bác chủ sẽ không mua kịp vụ thuế lên rồi bác ạ.T___T.

Tập Lái
3/10/11
15
0
1
tamvo nói:
tienchien1 nói:
Nhà mình đang định lấy cái Q7, nên mình muốn hỏi giá Q7 3.0 hiện nay bao nhiêu tiền mọi người nhỉ?

Và ở HN với cả TP HCM thì có những địa chỉ nào uy tín, xe có giá tốt thì mọi người chỉ mình với nhé, tại ở nhà ông bà già kỹ tính, bớt được đồng nào hay đồng ấy
.

Cảm ơn mọi người.

Bác muốn mua không ? Ship về từ Mỹ , thẳng từ Dealer lớn nhất , giá 170K OTD (out the door) ?

Nói thẳng luôn với bác là bên Mẽo giá chiếc Q7 model xịn nhất (3.0T S Line Prestige quattro) giá chừng 70K OTD (kể cả VAT ) nhưng dân Mẽo chỉ có một ít Mẽo già gốc châu Âu ưa Audi chứ đa số ưa Lexus, BMW hay Mer thôi .
Trước đây em tính ship về 1 chiếc để cạnh tranh với mợ Vicky nhưng 1 bác trong hội Audi "phán" là không đua nổi với mợ đó đâu nên thôi :D

Em cần con Premium plus thôi, bác có nhập được ko?

Mà thuế xe lại sắp lên à các bác? Sao giờ mua cái xe nó khó thật.

Hạng D
16/5/11
1.805
99
48
Thuế trước bạ lên 15% bác ạ, Phí lấy biển số cũng lên từ 2tr thành 20tr. T_T. Chán.