Hạng F
10/3/07
9.466
34
48
somewhere I belong
RE: Có bác nào bán cà rem không???

Trích đoạn: HAI2957

Bí thì phải bán thôi chứ Em CR tôi không chê điểm nào ngoài khoảng sáng gầm xe 156. Tính đổi sang FE các bác thấy được không, cho ý kiến góp ý nhé

SF hoặc Sorento cũng ok chứ bác ^_^ Sorento đi cho vẫn cùng hội Kia ^_^
em thấy Carens chạy tp ok đấy chứ, gầm vẫn cao hơn Sedan cơ mà ^_^

Hạng D
23/3/05
2.198
285
83

:D, bác kanz_min quan liêu k chịu xem chữ ký rồi, bác ấy ở Cao Nguyên đấy, nên đi xe này gầm thấp đúng là k tiện lắm. Ở TP đồng bằng thì ok.

Hạng D
29/9/06
1.278
7
38
www.otosaigon.com

Giá đó là bán cho người quen hay khách bình thường à bác Hải. Lúc đầu em cứ nghĩ em Carens chắc còn khoảng 24, 25k...^_^ Dù bác đi xe gì thì em cũng không cho bác ra khỏi hội đâu bác. Qua tết bác ra ngoài này cưới vợ mới nhớ hú anh em trong hội nha bác. Santafe em thấy nhiều người khen, có đủ đạn cưới em nó đi bác.
Em nghe bác Emoto nói bên TH có bán giảm sóc để nâng em nó lên khoảng 5cm, bác thử nghiên cứu xem sao bác?

dcv confirmed
Hạng D
9/7/06
1.457
1.977
113

Trích đoạn: HAI2957

Tuần trước tôi chính thức chia tay Em Carens yêu dấu chỉ 1 lý do rất đơn giản là chân Em ngắn quá mà tôi hay phải lội sâu trèo cao nên mỗi lần đi buôn bản rất vất vả nên đành phải gả em cho người ở thành phố. vợ cả vợ 2 đều nhất trí 100%. tôi bán 29.2 K xe đã chạy 15 K. Xin cáo lỗi cùng hội CR VN nhưng tôi không ra khỏi hội đâu nhé. Có lẽ tết xong tôi ra Hà nội kiếm Em santa FE cho chân cẳng nó dài 1 chút
Bác Hải bán xe được giá ghê, vậy là em yên tâm rồi, cứ mua Carens chạy khỏang 1 năm là bán xe vẫn có lời chán :D

Hạng C
8/2/07
620
11
18
Cao nguyên Buôn Ma Thuột

Bán cho người bình thường
Khi nào ra HN tôi sẽ hú AE CR
[Giá đó là bán cho người quen hay khách bình thường à bác Hải. Lúc đầu em cứ nghĩ em Carens chắc còn khoảng 24, 25k...^_^ Dù bác đi xe gì thì em cũng không cho bác ra khỏi hội đâu bác. Qua tết bác ra ngoài này cưới vợ mới nhớ hú anh em trong hội nha bác. Santafe em thấy nhiều người khen, có đủ đạn cưới em nó đi bác.
Em nghe bác Emoto nói bên TH có bán giảm sóc để nâng em nó lên khoảng 5cm, bác thử nghiên cứu xem sao bác?
/quote]

Hạng F
10/3/07
9.466
34
48
somewhere I belong

úi thế mà em ko biết mua của bác
thực ra hồi vẫn ở bên kia, em đc đọc 1 bài báo kinh tế: nếu ko quá quan trọng trong việc bóc tem thì chứng tỏ đẳng cấp tiêu tiền thì nên mua 1 chiếc đã qua sử dụng vừa phải-vì lúc này chiếc xe mới ở giá trị thực của nó ^_^. 15000 km là em nó về giá trị thực rồi đấy ^_^ hehe

Hạng D
29/9/06
1.278
7
38
www.otosaigon.com

Nghe nói vậy em cũng máu quá các bác à. Hay để em gạ mẹ bán em carens đi các bác nhỉ.....:D:D

Hạng D
29/11/07
2.902
28
38
58

Hôm nay bên TH bình tân chính thức thông báo là vẫn giữ đúng uy tín là có xe trước tết cho các bác,còn giấy tờ hải quan thì chỉ có được sau tết mà thôi,mình thấy có 2 ,3 bác bực mình đòi bán suất lại,có bác nào máu thì chạy sang đó xem sao(TH Bình tân còn tận tâm phục vụ cho các bác cái tờ giấy biển số đi tạm,nếu có bị xxx vịn thì sẽ không chịu trách nhiệm à nhe).Đợt này em và bác Monster te tua chung xuồng rồi,huhuhu