Hạng C
24/6/07
877
5.668
93
39
chienngoaile nói:
biết là Thái nhưng mà cũng cao quá bác nhỉ, quá cao. Chạy ngoài đường thì khó mà phân biệt đc Thái hay Việt - đó là nói về ngoại hình. Về chất lượng thì đồng ý là xe Thái chạy sướng hơn nhưng mà cái gá bỏ ra để được cái "sướng hơn" đó có lẽ hơi bị cao :oops:
Xe màu vàng cát là xe Thái 100%
Xe màu xám lông chuột là xe Thái 100%
Xe màu trắng là xe VN 100%
Xe màu đỏ là xe VN 100%
Xe màu đen thì hên xui nửa Việt nửa Thái :))

Hạng B1
28/4/10
53
1
8
56
forzet nói:
chienngoaile nói:
biết là Thái nhưng mà cũng cao quá bác nhỉ, quá cao. Chạy ngoài đường thì khó mà phân biệt đc Thái hay Việt - đó là nói về ngoại hình. Về chất lượng thì đồng ý là xe Thái chạy sướng hơn nhưng mà cái gá bỏ ra để được cái "sướng hơn" đó có lẽ hơi bị cao :oops:
Xe màu vàng cát là xe Thái 100%
Xe màu xám lông chuột là xe Thái 100%
Xe màu trắng là xe VN 100%
Xe màu đỏ là xe VN 100%
Xe màu đen thì hên xui nửa Việt nửa Thái :))
tks thông tin của bác

be
Hạng B2
23/2/04
120
1
16
53
UNHCR
Vừa rồi đi bảo dưỡng pcx ở head Honda, thằng thợ lấy chai nhớt xe số 800ml của honda
thay vào. Các Bác cho em hỏi có bị sao không?

Hạng B1
28/4/10
53
1
8
56
be nói:
Vừa rồi đi bảo dưỡng pcx ở head Honda, thằng thợ lấy chai nhớt xe số 800ml của honda
thay vào. Các Bác cho em hỏi có bị sao không?
chắc xả ra thay lại nhớt xe ga chứ còn gì nữa mà hỏi :D

nếu ko sao thì ngta phân loại ra làm gì :cool:

Hạng C
23/4/11
596
5.008
93
Em cũng định mua một chiếc PCX đời 2012. Sau khi theo dõi thớt này thì em có nhận xét như sau: PCX có nhiều ưu điểm như công nghệ mới, chạy êm, ít hao xăng... những ưu đỉêm này thì các dòng xe khác của Honda em thấy cũng có, vậy có phải PCX hiệu suất nó cao hơn hay không?
Các khuyết điểm thì cũng như xe SCR em đã từng chạy: gầm thấp
Em có đi dọ giá các HEAD gần nhà thì thấy giá cũng như nhau tầm 56tr bao giấy tờ. Các bác có biết chổ nào bán hàng tốt và rẻ hơn chút không?
cám ơn các bác

Hạng B1
28/4/10
53
1
8
56
tonytran80 nói:
Em cũng định mua một chiếc PCX đời 2012. Sau khi theo dõi thớt này thì em có nhận xét như sau: PCX có nhiều ưu điểm như công nghệ mới, chạy êm, ít hao xăng... những ưu đỉêm này thì các dòng xe khác của Honda em thấy cũng có, vậy có phải PCX hiệu suất nó cao hơn hay không?
Các khuyết điểm thì cũng như xe SCR em đã từng chạy: gầm thấp
Em có đi dọ giá các HEAD gần nhà thì thấy giá cũng như nhau tầm 56tr bao giấy tờ. Các bác có biết chổ nào bán hàng tốt và rẻ hơn chút không?
cám ơn các bác
ko giấy tờ la bao nhiêu hả bác?

đọc báo thấy xe này ế chỏng gọng, giờ chỉ còn 46-48tr (ko giấy tờ), giảm 4-6tr so với giá công bố.
bác xem mà mặc cả

Hạng C
23/4/11
596
5.008
93
Báo thì đăng như vậy mà em không thấy chổ nào bán giá đó. Ngay cả trang web honda cũng đang là 51.99 rồi bác. Đa số các chổ em hỏi toàn để giá đó. Theo em hỏi thăm hiện nay chổ rẻ nhất là HEAD trên phan đănglưu bán giá 55tr bao giấy tờ. Nếu không có gì thay đổi thì chắc cuối tuần này em múc luôn

Hạng D
15/11/07
2.535
10.817
113
Việt nam - Sài gòn
os.com
tonytran80 nói:
Báo thì đăng như vậy mà em không thấy chổ nào bán giá đó. Ngay cả trang web honda cũng đang là 51.99 rồi bác. Đa số các chổ em hỏi toàn để giá đó. Theo em hỏi thăm hiện nay chổ rẻ nhất là HEAD trên phan đănglưu bán giá 55tr bao giấy tờ. Nếu không có gì thay đổi thì chắc cuối tuần này em múc luôn
Múc khẩn trương đi bác ...hôm nay em ghé HEAD Ng Trãi Q1 thì họ đòi 56tr700K đó .