cn5 confirmed
Hạng C
18/3/07
973
271
63
xe đã theo chủ mới

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
5/5/10
3.636
3.737
113
Là thành viên lâu năm của hội Fiat, đã sử dụng qua 2 đời Fiat siena ELX, chiếc đầu 4 năm (2008_2012), và chuếc hiện nay 2013 tới nay, nên e có dịp trải nghiệm khá lâu với bé Siena này, nói chung công chức nên e sử dụng rất kỹ, cái nào cần sửa là e cho sửa cẩn thận....
Nay có nhu cầu lên 7 chỗ nên mong để lại xe này cho a e trên diễn đàn có niềm đam mê chất Ý của bé này: đầm, chắc, khả năng tăng tốc, tiết kiệm xăng, gọn gàng....tất nhiên cũng có nhiều nhược điểm...
Thông tin xe e như sau: Elx 7/2002. Xe từ ngày lấy về e đã làm những thứ sau: Thay lốc lạnh nhật, Thay thước lái, thay phuộc trước sau, thay bộ mâm ép côn, bi T, dán kính cách nhiệt, mâm đúc... Và quan trọng nhất là trái tim của xe: e vừa cho làm máy lại tại chỗ bác Thạch trứic tết ( nói chung những linh kiện chính chỉ dùng hàng chính hãng).
Tình trạng xe hiện theo e là tương đối ổn so với tuổi của nó : cứng cáp, lái chuẩn, máy lạnh rất ok so với nguyên bản. Tiết kiệm xăng (e đi Dà lạt về chỉ 6l/100km)

Nói chung xe về là k phải sửa sang gì thêm. Các bác yên tâm cho e nó phục vụ, vì những thứ cần thiết e đã xử lý hết trong quá trình sử dụng.

Giá e để lại là 135tr. Đt của e 093.217. năm sáu chín chín. Các bác quan tâm thì cứ ghé e cảm nhận trực tiếp rồi thưing lượng nhé. Thanks.
Vài hình ảnh các b tham khảo:
Thêm chút hình ảnh, khói lửa đi bác.

Hạng D
5/5/10
3.636
3.737
113
Là thành viên lâu năm của hội Fiat, đã sử dụng qua 2 đời Fiat siena ELX, chiếc đầu 4 năm (2008_2012), và chuếc hiện nay 2013 tới nay, nên e có dịp trải nghiệm khá lâu với bé Siena này, nói chung công chức nên e sử dụng rất kỹ, cái nào cần sửa là e cho sửa cẩn thận....
Nay có nhu cầu lên 7 chỗ nên mong để lại xe này cho a e trên diễn đàn có niềm đam mê chất Ý của bé này: đầm, chắc, khả năng tăng tốc, tiết kiệm xăng, gọn gàng....tất nhiên cũng có nhiều nhược điểm...
Thông tin xe e như sau: Elx 7/2002. Xe từ ngày lấy về e đã làm những thứ sau: Thay lốc lạnh nhật, Thay thước lái, thay phuộc trước sau, thay bộ mâm ép côn, bi T, dán kính cách nhiệt, mâm đúc... Và quan trọng nhất là trái tim của xe: e vừa cho làm máy lại tại chỗ bác Thạch trứic tết ( nói chung những linh kiện chính chỉ dùng hàng chính hãng).
Tình trạng xe hiện theo e là tương đối ổn so với tuổi của nó : cứng cáp, lái chuẩn, máy lạnh rất ok so với nguyên bản và e thích nhất là khả năng tăng tốc của e nó, khá tiết kiệm xăng (e đi Dà lạt về chỉ 6l/100km)

Nói chung xe về là k phải sửa sang gì thêm. Các bác yên tâm cho e nó phục vụ, vì những thứ cần thiết e đã xử lý hết trong quá trình sử dụng.

Giá e để lại là 135tr. Đt của e 093.217. năm sáu chín chín. Các bác quan tâm thì cứ ghé e cảm nhận trực tiếp rồi thương lượng nhé. Cảm ơn các bác đã quan tâm

Ở Long Hải:

Ở Bảo Lộc:

Ở ... Gò vấp :D

Trái tim...

Bên trong:

Xe đẹp, vote.

• Like
Reactions: xecovivu and cn5
Hạng F
10/1/15
10.235
14.325
113
Thông tin xe e như sau: Elx 7/2002. Xe từ ngày lấy về e đã làm những thứ sau: Thay lốc lạnh nhật, Thay thước lái, thay phuộc trước sau, thay bộ mâm ép côn, bi T, dán kính cách nhiệt, mâm đúc, camera de... Và quan trọng nhất là trái tim của xe: e vừa cho làm máy lại tại chỗ bác Thạch trứớc tết ( nói chung những linh kiện chính chỉ dùng hàng chính hãng).
Tình trạng xe hiện theo e là tương đối ổn so với tuổi của nó : cứng cáp, lái chuẩn, máy lạnh rất ok so với nguyên bản và e thích nhất là khả năng tăng tốc của e nó, khá tiết kiệm xăng (e đi Dà lạt về chỉ 6l/100km)

Giá e để lại là 135tr. Đt của e 093.217. năm sáu chín chín. Các bác quan tâm thì cứ ghé e cảm nhận trực tiếp rồi thương lượng nhé. Cảm ơn các bác đã quan tâm

Ở Long Hải:

Ở Bảo Lộc:

Ở ... Gò vấp :D

Trái tim...

Bên trong:

xe cứng quá bác.

• Like
Reactions: xecovivu and cn5
Hạng B1
1/5/15
74
50
18
53
cứng cái con khỉ, làm máy lái từ A-Z lên code rồi còn gì, cứng toàn tập thi ông T đã múc rồi... ông T đã chê thì không còn gì để nói, 95tr thì may ra có kẻ rước về....

• Like
Reactions: xecovivu
cn5 confirmed
Hạng C
18/3/07
973
271
63
xe cứng quá bác.

Thanks bác, sau khi làm máy e lại có cảm giác depart ..dính ghế như chiếc Siena e sở hữu lần đàu năm 2008 :D

Lại chia tay nữa hả a, anh đi 2 đời fiat rồi e thì mới có 1 đời cũng muốn theo mấy a mà ko kịp :D

Hi bác QuangPham, do mấy đứa nhỏ nhà e nay đã lớn nên nhu cầu phải lên 7 chỗ, mà bác QuangPham khiêm tốn quá nhé ... he he

Nhà nhỏ đi xe nhỏ, nay nhà to nên xe phải to :)
Tân gia chưa nhỉ !? :)

Ai như bác hộ trưởng, lên ...xe to lâu lắm rồi thì phải ... he he. Thanks bác Baby

cn5 confirmed
Hạng C
18/3/07
973
271
63
cứng cái con khỉ, làm máy lái từ A-Z lên code rồi còn gì, cứng toàn tập thi ông T đã múc rồi... ông T đã chê thì không còn gì để nói, 95tr thì may ra có kẻ rước về....

Xin lỗi không biết e có được biết bác chưa nhỉ, bác có biết xe e thế nào không mà phán như đúng rồi vậy, e sãn sàng tiếp đón a e đến tận nơi coi xe rồi hãy đánh giá cũng chưa muộn.

E xin góp ý với bác chút: vẫn biết diễn đàn là xã hội ảo, nhưng mình hành xử sao đừng để a e khác đánh giá mình nhé bác.