Hạng D
18/5/08
1.256
103
63
Làm ăn như sh..i..t họ vậy ... chả giống mấy bữa e đi Mer show " A vào đi không cần vé mời gì hết"...e chuyễn sang ủng hộ Mer quá
.Không biết mấy pa EA có thuộc câu" muốn thắng thì phải không để đối thủ ghi bàn, chứ ở đó mà đòi ghi bàn đối thủ"=> phải lo chăm bọn trung thành trước , o bế bác Kenlon sau chứ nhỉ

Hạng D
24/11/05
3.337
64
48
www.linhperfume.com
linhperfume.com
anniehoang nói:
Làm ăn như sh..i..t họ vậy ... chả giống mấy bữa e đi Mer show " A vào đi không cần vé mời gì hết"...e chuyễn sang ủng hộ Mer quá
.Không biết mấy pa EA có thuộc câu" muốn thắng thì phải không để đối thủ ghi bàn, chứ ở đó mà đòi ghi bàn đối thủ"=> phải lo chăm bọn trung thành trước , o bế bác Kenlon sau chứ nhỉ

bác nào mua xe EA là EA mời ầm ầm mà bác.

Hạng D
18/5/08
1.256
103
63
Vậy mà HT đăng kí 18 suất cho BFC thì được sắp đặt cho 6 suất kìa bác Linh...ai đi ai ở nhà đây!

Hạng B2
4/8/10
136
7
0
em mua xe bên EA nè, sale mời em đi rồi còn hỏi "anh có bạn bè muốn tham gia không?em mời luôn". Em đăng ký thêm cho 3 thằng bạn nữa. Thứ 7 này tham gia.

Hạng B1
24/3/10
87
5
8
Bác NP.HIDEAWAY ở đâu vậy cho mình đu theo với. Đang hỏng biết sao đăng ký dc nè ....
cùi pắp của e : 0908191123

Hạng D
11/8/10
1.328
21
38
http://hoanggiatuning.com
anniehoang nói:

Bác muốn đi dòng nào của BM? A lô e, e trao chìa khoá cho bác đi tất tần tật,...........

Hạng D
27/7/08
2.954
87
48
Saigon
sao hổng thấy report rì-piết gì hết vậy ? Anh em nào đi test cho tí cảm nhận với...