Hạng C
22/6/06
976
5
18
RE: Có bác nào đi BMW dám như vậy ko?

Sorry các bác, lúc trên viết hơi nhầm 1 tí. Thực ra thì không cần phải đánh tay lái ngược chiều trượt của xe để làm cái donut này. Bác nào đọc được tiếng Anh thì click vao link để xem kỹ hơn http://www.motorpride.com/Articles/ViewArticle.asp?SiteID=1&ID=135 cả cách làm donut bằng xe cầu trước, cầu sau, số tự động lẫn số sàn.
Kỹ thuật quay tròn xe bằng xe cầu sau, số sàn: Vào số 1, lái xe ở tốc độ chậm khoảng 15km/h theo 1 đường tròn rộng. Đột ngột đánh tay lái để hướng xe theo 1 đường tròn nhỏ hơn đồng thời kéo phanh tay + đạp côn (chỗ này gần giống kỹ thuật quay xe 180). Lúc này bánh sau bắt đầu trượt, đạp hết ga, nhả côn và phanh tay. Nếu xe nào đủ khỏe thì sẽ quay vòng 1 chỗ, không được thì có nghĩa là xe của bác quá yếu. Không có giai đoạn nào phải đạp phanh cả.

Hạng D
9/4/06
1.674
2
0
Giang Hồ Đất Cảng

không đạp phanh ah`! thế hóa ra kéo phanh tay rồi mà nó còn chạy được cơ đấy.... đúng là bấc thầy...wa' nể

Hạng F
14/9/04
9.900
27.140
113
Q3

Nếu mà dẫn động cầu trước, chắc dễ hơn hé ?

Hạng C
12/5/06
763
3
18

lạc tay 1 cái.............................áhhhhhhhhhhhhhhhhhh...RRRRGGGGGGAAAAAAAAAAAAAAAAAẦm;)

Hạng C
22/6/06
976
5
18

Nếu xe dẫn động cầu trước thì cũng làm được nhưng khó hơn chút vì xe quay ngược.

Tập Lái
13/4/06
28
0
0
otosaigon.com

Trích đoạn: binhbui

[link]http://videos.streetfire.net/video/3d58c99d-db84-4898-b9bd-6cad581f365c.htm[/link]

Các Bác xem thêm đoạn này cũng B nhưng...........:D:) nhưng thấy cũng quay quay dữ lém
BMX bác làm em sặc cười :D:D:D

Hạng C
15/10/03
514
3
18
Thái Nguyên

Trích đoạn: vutung_com

không đạp phanh ah`! thế hóa ra kéo phanh tay rồi mà nó còn chạy được cơ đấy.... đúng là bấc thầy...wa' nể

Em chả hiểu ý bác định nói gì :(

Tập Lái
22/10/05
5
0
0
41

hehehe... mấy bác sưu tầm mấy cái này hay quá nhỉ... vui phết.... em thích quả xe đạp đấy.... hehehe ... đúng là có tiền thì chơi theo kiểu thằng bmw, còn không có tiền thì chơi theo sức ... hehehehe.... hay đấy...