Hạng F
3/10/15
9.840
12.109
113
Hình như cái cho du lịch là du lịch vào Bà Rịa nha gồm Hồ Tràm, suối nóng Bình Châu.
Chứ không phải vào thành phố Vũng Tàu.
Còn thành phố VT vẫn cửa đóng then cài thôi.

14/6/17
879
424
63
Không cần, qua gia đình mình đi 2vc và bé 7t, qua chỉ đưa chứng nhận tiêm 2 mũi của tx, còn lại chỉ hỏi cho có chứ ko kiểm tra. Xe mình đi lúc đó đông quá nên chốt chỉ hỏi, xe bạn mình đi trước ít đông hơn thì có quét mã khai báo di chuyển nội địa trên VNEID, và dc đóng dấu vào tay (chốt trên QL 51)
Đi du lịch hay đi ctac vậy bác. Cho đi tắm biển được kg nhỉ

Hạng B1
11/6/12
53
84
18
HCM
Mình đi chơi thôi, trưa đi tối về, tắm bình thường, mình cho mấy đứa nhỏ tắm thôi, ngay bãi đối diện khách sạn ô cáp, cho mấy đứa nhỏ tắm xong rồi tắm lại bằng nước suối, còn người lớn thì sợ ko có chỗ tắm nước ngọt. ăn thì book grab mua đồ ăn nhanh thôi, muốn ăn hải sản thì đi Cần Giờ, tuần trước đi thì quán ko cho ngồi lại nhưng gọi món và dọn bàn ra sát bờ biển vừa ăn vừa ngắm biển(quán Song Chi)
Có bác nào đi Vũng Tàu du lịch chưa? đi trong ngày có cần khai báo không?
Có bác nào đi Vũng Tàu du lịch chưa? đi trong ngày có cần khai báo không?

Hạng C
9/6/10
864
986
103
Ajinomoto Việt Nam
Hình như cái cho du lịch là du lịch vào Bà Rịa nha gồm Hồ Tràm, suối nóng Bình Châu.
Chứ không phải vào thành phố Vũng Tàu.
Còn thành phố VT vẫn cửa đóng then cài thôi.
VT chưa cho quán ăn bán tại chỗ nên phần lớn quán vẫn đóng. Mỗi phường băt chu cs ký cam kết ko làm lây lan dịch nên nhiều ks vấn chưa nhận khách. Bãi biển tắm 2 khung giờ sáng chiều:)

• Like
Reactions: btpaul and Perenco
Hạng F
3/10/15
9.840
12.109
113
VT chưa cho quán ăn bán tại chỗ nên phần lớn quán vẫn đóng. Mỗi phường băt chu cs ký cam kết ko làm lây lan dịch nên nhiều ks vấn chưa nhận khách. Bãi biển tắm 2 khung giờ sáng chiều:)
Vũng Tàu chơi khôn kiểu ông cố nội nhỉ.
Bắt khách sạn nhà hàng ký cam kết không lây lan dịch thì khác gì bẻ chim người ta.

• Like
Reactions: phambaoloc
Tập Lái
13/9/17
10
8
3
Mình mới đi VT sáng nay, không đi cao tốc, có 1 chốt ngay trạm thu phí, gọi vào hỏi Cmnd và thẻ xanh, xong rồi đi, ko hỏi tới giấy Xn, chiều về chạy thẳng chả ai hỏi gì. VT chả có gì ăn, Thành Phát đóng cửa, may mà có bánh khọt ngay Góc Thiên Đường.

Hạng B2
1/7/20
100
107
43
34
Có cần giấy đi đường của sở GTVT TP.HCM ko các bác?

Hạng B2
31/8/12
338
1.414
93
Có cần giấy đi đường của sở GTVT TP.HCM ko các bác?
Không cần, em mới đi về tối qua, Anh khai báo đi chuyển nội địa qua Vneid và có thẻ xanh , xét nghiệm là qua, lưu ý trạm Chỗ cao tốc nói giấy xét nghiệm cần khi quay về lại SG .

• Like
Reactions: FrankHo and Tuandta