VIP CARD MEMBER
2/2/09
88
0
6
vo voi con nói:
thỉnh thoảng mới có chiếc chơi thôi, còn hầu như vn mình không thích đồng bóng cho lắm.

đúng rồi đấy bác, nhìn hơi bị cải lương, dừng đèn đỏ thì nó quay tít, còn khi xe chạy thì nó không xoay, còn chạy qua vũng bùn kẹt bùn thì nó đứng luôn.

Hạng B2
25/9/08
474
0
0
61
Miền đất hứa
không biết các bác thế nào chứ , bản thân em chỉ cần nội thất cho xe thôi, chứ em không thích màu mè quá đâm ra mất hình thức zin của xe, làm vậy tội cho các hãng sx xe lắm, hiiiiiiiiii

Hạng B2
25/8/06
236
1
18
47
Thích nhất là khi chạy chậm nhìn xe như đang trượt trên tuyết đấy, gắn nó vào nhìn vào xe như đảo ngược trạng thái vậy. Mỗi người một sở thích mà các bác, riêng phần xoay giá khoảng 1 nghìn USD đấy!

Tập Lái
22/4/09
3
0
1
HCM
toiyeuxe.net
Em thấy cái mâm xoay này chỉ phí tiền thôi bác ạ. Xoay xoay nhức cả mắt. Kho6ng biết trời mưa hay bùn có ảnh hởng gì hông nhỉ? Từng thấy có 1 số chiếc dùng nhưng sao lúc này hông thấy nữa.

Hạng C
2/3/09
782
16
18
35
vo voi con nói:
thỉnh thoảng mới có chiếc chơi thôi, còn hầu như vn mình không thích đồng bóng cho lắm.

mỗi người 1 sở thích bác ơi, bác thấy ko đẹp nhưng người khác thấy đẹp ! bác dùng từ "đồng bóng" hình như nghe hơi nặng thì phải !

Hạng C
12/7/05
834
94
28
Trường Bạch Sơn Nam
VN k xài là do cập lề ăn 1 phát là khỏi xoay luôn :D Thứ 2, để được cái phần xoay xoay ấy phải tốn thêm chi phí khá tốn kém, nên thửa cái bộ mâm nhìn các cánh mâm hình thức ổn ổn tí là được rồi, cái tiền bỏ ra để xoay xoay đầu tư cho bộ vỏ xịn coi bộ hợp lý hơn.