hdv confirmed
Hạng B2
24/2/05
253
79
28
Chuyện là thế này ạ. Hôm đấy thằng bạn em nhờ em làm tài xế cho đám cưới nó. Buổi sáng sớm em đến nhà nó thì bị tắc đường ở một con phố rất nhỏ.Xe nhích từng tí một, đường thì chật mà người thì đông. Thế là chẳng may em quẹt nhẹ vào một bé đi ngược chiều. Bé này chừng trên dưới 30, nhỏ nhắn xinh xắn , hiền hiền, có vẻ là công chức nhà nước. Em liền quay kính xuống với một thái độ hết sức thành khẩn và nở một nụ cười hối lỗi " em xin lỗi chị....v...v......v....... " Chưa dứt câu thì " $@#$%^#$$#%$%$%#$% " Rồi bé thò tay vào tát em một cái như trời giáng.Em tức quá định xuống giải quyết nhưng người đi đường phía sau bấm còi inh ỏi. Lại một số thằng kô biết chuyện gì cũng lên ủng hộ con bé này nữa.Cả đời em chưa bao giờ nhục nhã như thế này, đến ông bà già em cũng chưa bao giờ tát em chứ đừng nói người ngoài. Em nhịn vì :
Thứ nhất , em đang vội, lỡ nhỡ giờ đón dâu của thằng bạn em thì em hối hận cả đời.
Thứ hai, nếu em làm căng lên, con dở hơi này nó ngứa tay phá hoa cưới trang trí xe thì em cũng chết.
Thứ ba, nhà nó chắc cũng gần đây. Em mà thịt nó thì nó phone một phát họ hàng hang hốc nhà nó ra thì chắc em không còn đường về quê mẹ.
Thứ tư, nhiều người đi đường phía sau không hiểu sự việc thế nào cũng kích đểu vào bênh vực con bé đấy, đòi em phải thế này thế nọ.
Theo các bác, nên xử lý như thế nào nếu bị như thế này ?????
Bình thường thì con bé này ra bã với em rồi

Last edited by a moderator:
Hạng D
24/2/06
2.156
189
63
50
Saigon Vietnam
RE: có bác nào gặp tình huống này chưa?

thôi bác ui, ai lại đi chấp với phụ nữ làm giề. bác sai ở chỗ : "em xin lỗi chị..."
Nghĩ lại cũng hơi tức nhỉ, nhưng mà nó tát bác có đau ko?:D:D:D

Hạng B2
28/6/05
163
0
16
Xóm Nước Đen

Bác làm vậy là đúng rồi. ;).
Nghĩ cũng tội cho mấy bác tài đi trên những con đường bé bé nhưng xe hơi đi được. em đi xe máy với mọi người sau đít xe hơi,nên cũng thường nghe những tiếng chửi rủa Bác tài của người cùng đi. nếu có va quẹt gì với ai thì rất bất lợi.
Đúng là kg được "lòng dân" thì kg thể manh động được. :D

hdv confirmed
Hạng B2
24/2/05
253
79
28

em thì chẳng bao giờ chấp với phụ nữ cả, thậm chí còn chưa bao giờ nặng lời một câu nữa là ;)
Nhưng đối với những loại người không lịch sự và vô văn hóa thì lại là chuyện khác [>:].
bực lắm chứ các bác, nhưng đau nhất là trông xinh thế mà dữ như bà chằn [8|]

Tập Lái
30/11/06
33
0
0

May mà bác ko xuống xe đấy!!!Nếu bác mà xuống thì

Hạng B1
20/10/06
85
0
0
Lòng đất

Rất chia sẽ sự cay cú với bác hdv, em đọc những gì bác kể còn tức nữa chứ nói gì là bác. Bác đã không manh động là đúng đấy, mà em phục bác ở chỗ đang tức "hộc máo" thế mà bác còn suy luận ra 4 vấn đề không nên thế là quá hay rồi:D.
Không biết CÔ BÉ U30 mà bác miêu tả có xinh thật không chứ nếu đúng như thế là bà chằn thật đấy, em cũng ghét nhất phụ nữ mà "Vũ Phu" như thế:mad:.
Bác bị đánh chắc là đao lém hỉ? Thui nhịn 9 lành 10 mà bác:D

Nếu em đó nhìn giống đẹp mà hành hung bác là bác còn gặp may chán vì dù sao chăng nữa vẫn còn được mang tiếng là được người đẹp đánh... đỡ tủi :D. Nếu mà em đó nhìn giống thị "LỞ" thì:mad:. Nói chung thì do ý thức về giao thông của mọi người nói chung là còn wá kém nên mới xảy ra tình trạng trên. Mà tại sao bác lại xuống kính trong trường hợp này nhỉ????????

Hạng F
14/9/04
9.900
27.399
113
Q3

Con này là cave chứ công chức quái giề[&:]Nó thấy ngừơi ta sắp hạnh phúc , nó điên lên ý mà:D
Chia buồn với bác hdv, mịa nó thò tay vào tát bác , bác mà nhanh chụp được tay nó thò vào cabin thì cho nó đi chấn thương chỉnh hình luôn:mad:

Tập Lái
31/10/06
28
0
0
39
làn khói trắng

phụ nữ sao mà hung thế,lại xinh xinh nữa chứ[8|].Nếu bác gặp phải em trong trường hợp đấy em sẽ cười cho bác lần sau quay lại (rồi biết):D:D

Hạng D
28/11/03
4.207
48
48
53

lại 1 quan niệm sai lầm khi cho rằng "xinh" đồng nghĩa với ... hiền và dễ thương :D