Hạng B1
12/9/19
89
33
28
39
Bác cứ hiểu nôm na: đó là ứng dụng kết nối trên điện thoại thông minh dành cho người sử dụng xe ô tô KIA với nhiều tính năng hữu ích hỗ trợ sử dụng và bảo dưỡng xe tốt hơn. Ví dụ như, khi bác sài Soluto, phần mềm Kia Link có thể giúp bác đặt lịch bảo dưỡng xe, chẩn đoán tình trạng xe, trợ giúp trên đường khi bác gặp sự cố...
Chức năng này rất hay cho cánh lái mới, đặc biệt là chị em phụ nữ vì các nàng chỉ biết ngồi lên và đi thôi, còn mọi thứ còn lại dành cho các anh xã đáng mến hết

Hạng B1
28/8/19
72
43
18
Kia Soluto 2019 này ko thật sự nổi bật nhưng nó cũng cho thấy đây là mẫu xe thuộc phân khúc bình dân, phù hợp với tầm tiền cũng như nhu cầu thiết yếu của nhiều người. Mỗi hãng sẽ có focus riêng đánh vào từng đối tượng nên ko thể làm hài lòng % nhu cầu của khách hàng đc. Vì thế, bác chủ cứ thấy ưng và hợp túi tiền là quất thôi.
Về cơ bản là vậy, nhưng vẫn muốn nghe ý kiến của các bác trên này để lựa chọn cuối cùng của em ko phải hối tiếc

Hạng B1
23/8/19
73
22
18
Đã lái thử con này, nhìn chung ở tầm giá quanh mức 400tr thì chấp nhận được vì: Kia sử dụng chất liệu nhựa khá hài hòa trên táp lô điều khiển, mang lại cảm giác tương đối hiện đại. Ghế ngồi ổn, giáo diện bài trí tốt, dễ thao tác. Không gian để đồ ăn ấn tượng so với kích cỡ bên ngoài cũng là những điểm cộng các cụ à

Hạng B1
28/8/19
72
43
18
Với mức giá dễ tiếp cận, hình thức tương đối bắt mắt và đáp ứng cho nhiều mục đích sử dụng như: xe gia đình, chạy dịch vụ… thì Kia Soluto cũng đáng để cân nhắc đấy.
Vâng, em cũng nghĩ vậy

Hạng B1
12/9/19
89
33
28
39
Bác cứ hiểu nôm na: đó là ứng dụng kết nối trên điện thoại thông minh dành cho người sử dụng xe ô tô KIA với nhiều tính năng hữu ích hỗ trợ sử dụng và bảo dưỡng xe tốt hơn. Ví dụ như, khi bác sài Soluto, phần mềm Kia Link có thể giúp bác đặt lịch bảo dưỡng xe, chẩn đoán tình trạng xe, trợ giúp trên đường khi bác gặp sự cố...
Ko biết ứng dụng kết nối của Soluto có giúp người lái xem lại lịch trình lái xe đc ko bác nhỉ?

• Like
Reactions: levantinh20
Hạng B1
28/8/19
72
43
18
Sau khi ngó nghiêng, tham khảo ý kiến các cao nhân trên này, em quyết định đầu tuần sau sẽ lấy Kia Soluto 1.4 MT Duluxe các bác ạ. Em mệnh mộc nên chọn màu xanh, nhìn khá ưng mắt

18/8/19
99
20
28
34
Sau khi ngó nghiêng, tham khảo ý kiến các cao nhân trên này, em quyết định đầu tuần sau sẽ lấy Kia Soluto 1.4 MT Duluxe các bác ạ. Em mệnh mộc nên chọn màu xanh, nhìn khá ưng mắt
Em lại thấy màu đỏ là đẹp nhất. Chúc mừng cụ và gia đình đã tậu được vợ 2 ưng ý

Hạng B1
8/10/19
58
31
18
33
Chúc mừng bác, sao ko chờ thêm chút nữa đến cuối năm cho có nhiều chương trình khuyến mại

• Like
Reactions: baobaothoi