Hạng D
5/10/09
2.597
1.006
113
39
aloacquy.vn
Dạo này đen K ạh, cá chép thì đi câu suối hay thiên nhiên mới khó. Trước K hay câu ở đâu?
trước có hồ bên Phan Văn Hớn e câu cá chép bên đó, còn hồi rảnh nhất là tháng đi Sông Mây 2 lần, còn lại chủ yếu câu tự nhiên thôi a. nhưng cả 2 năm nay e buông cần rồi.

Hạng D
5/10/09
2.597
1.006
113
39
aloacquy.vn
Mình cũng mới đi câu, chỉ câu ở 2 điểm Q9. Hai điểm này cách nhau 3-4 cây số. Mấy chỗ khác chưa đi lần nào.

Chủ yếu câu ở Q9 là do mình có mấy đứa lính ở đó, tụi nó ở nhà nấu sẳn nồi lẩu chua, câu được cá sông thì chiều về đem thả vô lẩu ngồi nhâm nhi. Ko câu được cá sông thì câu cá hồ nuôi thả vô, bất quá thì đi mua :D
nhất a rồi còn j, vậy là bữa nào set kèo hen a, T7 thì e bỏ tiệm đi dc, mặc dù cuối tuần đông khách, nhưng cái máu ghiền nó khó nói lắm ạ. người ta nói là cái thú trời đày mà.

• Like
Reactions: haiautrinh
Hạng D
22/6/10
1.609
31.379
113
nhất a rồi còn j, vậy là bữa nào set kèo hen a, T7 thì e bỏ tiệm đi dc, mặc dù cuối tuần đông khách, nhưng cái máu ghiền nó khó nói lắm ạ. người ta nói là cái thú trời đày mà.

Thứ 7 nào mình cũng đi nè. Tại vì sẵn tiện xuống kiểm tra cơ sở ở dưới luôn. Nếu tiện đường thì mình đón. Mình đi từ khúc chợ Bà chiểu.

• Like
Reactions: kien_viet thai
Hạng C
1/4/09
793
165
43
Thứ 7 nào mình cũng đi nè. Tại vì sẵn tiện xuống kiểm tra cơ sở ở dưới luôn. Nếu tiện đường thì mình đón. Mình đi từ khúc chợ Bà chiểu.
Hàng xóm rùi, t7 này hồ Út Lệ khui hồ cá chép, nếu bác rảnh thì ra giao lưu hén.

Hạng D
22/6/10
1.609
31.379
113
Hàng xóm rùi, t7 này hồ Út Lệ khui hồ cá chép, nếu bác rảnh thì ra giao lưu hén.

Q9 hả Bác ? E ko thích câu hồ dịch vụ. Hồ nuôi thì em có, nhà bạn cũng có rủ xuống hoài nhưng ko có hứng lắm.

Hạng D
5/10/09
2.597
1.006
113
39
aloacquy.vn
Àh mình ở gần chợ Bà Chiểu, mình thì ở đâu có cá thì câu thôi, không phân biệt hồ dịch vụ, hồ nuôi hay thiên nhiên.
Set kèo 3 a e giao lưu bữa nè.

Hạng D
22/6/10
1.609
31.379
113
Àh mình ở gần chợ Bà Chiểu, mình thì ở đâu có cá thì câu thôi, không phân biệt hồ dịch vụ, hồ nuôi hay thiên nhiên.

Set kèo 3 a e giao lưu bữa nè.

em thì thích cái gì khổ khổ cực cực 1 chút, nhiều khi vác súng đi cả ngày trong rừng, đi câu cũng vậy. Thích cái gì nó thuần tự nhiên.
chắc gốc tá điền nó vậy.

Thứ 7 này mình đi. Ai có hứng thì đi, cá thì hên xui. Hehe

Hạng D
5/10/09
2.597
1.006
113
39
aloacquy.vn
em thì thích cái gì khổ khổ cực cực 1 chút, nhiều khi vác súng đi cả ngày trong rừng, đi câu cũng vậy. Thích cái gì nó thuần tự nhiên.
chắc gốc tá điền nó vậy.

T7 này thì e phải coi lại lịch lv chút, a Nam thì sao ạ? thấy máu nó đang lên nhanh quá a ơi.

• Like
Hạng C
1/4/09
793
165
43
chắc gốc tá điền nó vậy.

Chổ bác câu đường đi có dể k? bác cho cái map ih.

• Like