Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B2
25/3/11
409
22
18
Bác Tuấn cho em để cái thớt này 2 tuần thôi nhé, sau đó bác del cũng dc ah :D thanks.

Chuyện là thế này, bạn thân chị em là chủ 1 doanh nghiệp ngày xưa khá có tiếng về xuất khẩu hàng tre ra nước ngoài. 2 năm trước có đầu tư khu sinh thái, nghỉ dưỡng trên Phú Thọ. Cái này rộng 10000m2, sổ đỏ thổ cư, đặc biệt là có suối nuớc nóng, nếu em nhớ 0 nhầm thì cả miền Bắc chỉ có 2 nơi là Kim Bôi - Hòa Bình đã khai thác rất lâu + xuống cấp chất lượng rồi & cái này. Đến nay khu đó đã xây xong hạ tầng, biệt thự, nhà hàng .... chỉ còn thiếu khu sauna thôi. Nhưng tình hình là hiện giờ ông anh đó gần như phá sản cả ngành sản xuất & cái này thì hết tiền. Thằng cha chủ nợ khu đất thế chấp này chỉ cho vay gần 2 tỷ thôi & hiện giờ dùng mọi thủ đoạn đòi tiền, thậm chí lên nhà ông ấy làm ầm ĩ khiến ông cụ nhà anh ấy vừa mới đau tim qua đời 2 tuần trước :( Em nghe kể thấy thương quá & bà chị em nói giờ ông ấy sẵn sàng bán với giá còn thấp hơn trường hợp NH xiết nợ rất nhiều để giải quyết việc trong nhà. Nếu bác nào có nhu cầu đầu tư em xin chuyển thông tin liên lạc trực tiếp với ông ấy luôn.

Thanks all

Status
Không mở trả lời sau này.