Hạng D
28/2/09
2.217
28
48
hocmon
@khanhhiep 2006,binhpb: mấy bác cho số đt nha,tụi e xuống dưới alo mấy bác đi chung luôn

Số e 0903858068 Nhẫn xe Fortuner 54U 5458

Hạng D
24/8/09
1.032
765
113
46
Hum bữa đi đồng xoài bị chụp hình !
Số là trên quốc lộ 14 đoạn từ Tân Phú đến đồng xoài liên lục có đội tuần tra canh bắn, thường thì hay đứng ở trong rừng cao su nằm giữa Tân phú với Đồng Xoài, em chạy vào rừng tưởng hết thị trấn đạp cái vèo ai dè " Bùm " máy báo lazerr réo éc éc nhưng né cũng hông kịp vì anh bắn và bắt xe đứng liền tại chỗ hông có dùng bộ đàm.
mấy bác đi để ý hen.

Hạng D
28/2/09
2.217
28
48
hocmon
vanquan1310 nói:
Hum bữa đi đồng xoài bị chụp hình !
Số là trên quốc lộ 14 đoạn từ Tân Phú đến đồng xoài liên lục có đội tuần tra canh bắn, thường thì hay đứng ở trong rừng cao su nằm giữa Tân phú với Đồng Xoài, em chạy vào rừng tưởng hết thị trấn đạp cái vèo ai dè " Bùm " máy báo lazerr réo éc éc nhưng né cũng hông kịp vì anh bắn và bắt xe đứng liền tại chỗ hông có dùng bộ đàm.
mấy bác đi để ý hen.

Thanks nhiều có bác chỉ e đi hướng ngã 4 bình phước lên phú mỹ lên cổng xanh rồi vào phú giáo tới đồng xoài kg biết trên đọan đường này có bắn kg bác

Hạng D
24/8/09
1.032
765
113
46
Hi hi đâu có qui định hông được bắn đường nào đâu bác, chỗ nào có đường là bắn, xx đồng xoài có cái xe tải to đùng chạy rong thành ra em hông dám khuyên bác thế nào cho phải nhưng oải nhất là đi vào tỉnh lộ 50km/h toàn tuyến thì khổ hơn là quốc lộ nhìu.

Hạng D
28/2/09
2.217
28
48
hocmon
Nếu có cấm bảng tốc độ thì kg sao dể chạy còn kg có biết đường đâu mà mò luôn

Hạng B2
21/7/09
412
262
63
Từ cổng Xanh về Đồng Xoài chổ thường bị bắn tốc độ là:
1. Ra cổng Xanh rẽ phải về Đồng Xoài khoảng 1km chổ đoạn đường thẳng bên trái có lô cao su.
2. Vào trung tâm huyện Đồng Phú.
2. Bảng báo hết khu dân cư huyên Đồng Phú nếu nhấn ga không kịp thắng thì khoảng 100m có bảng báo vào thị xã Đồng Xoài chổ này thường xuyên bắn và bác tài dễ dính.
Tóm tại suốt hành trình đều có biển báo cứ theo đó mà các bác chạy cho lành các bác ạ. Nếu lạ thì cứ đu theo xe khách mà chạy.

binhbp nói:
1. Ra cổng Xanh rẽ phải về Đồng Xoài khoảng 1km chổ đoạn đường thẳng bên trái có lô cao su.
2. Bảng báo hết khu dân cư huyên Đồng Phú nếu nhấn ga không kịp thắng thì khoảng 100m có bảng báo vào thị xã Đồng Xoài chổ này thường xuyên bắn và bác tài dễ dính.
Tóm tại suốt hành trình đều có biển báo cứ theo đó mà các bác chạy cho lành các bác ạ. Nếu lạ thì cứ đu theo xe khách mà chạy.

Em hỏi ngu tí bác..bác đi từ SG đến CX thì quẹo trái hay phải để đi bác…em nhớ là ôm bùng binh theo hướng trái mới đi DX thì phải…nếu em có nhầm bác chỉ em cái..với lại hình như lần trước em có vẽ cái bảng đồ lên CX theo đường tp mới bác nào biết không ? tựa cái box hình như là “ Tìm đường đi Bình Phước “ thì phải…

Hạng B2
21/7/09
412
262
63
@phamthanhtruc: Em hướng dẫn theo đường của bác datankhanh đi mà bác! Xuất phát từ ngã tư Bình Phước - Phú Mỹ (Bình Dương) đi đường ĐT742 đến ngã ba gặp ĐT 747 rẽ trái gặp ĐT741 rẽ phải về Đồng Xoài.

Last edited by a moderator:
Hạng D
28/2/09
2.217
28
48
hocmon
binhbp nói:

Thanks nhiều nha Binhbp,bác có số phone kg hôm dó e lên hú bác vài ly bia chơi

Hạng B2
21/7/09
412
262
63
@datankhang: Em tên Bình nhà gần sân vận động Bình Phước cả ngày nay nghe tiếng động cơ của mấy tay đua dợt nghe phê thiệt, sáng mai nếu các tay đua còn tập em sẽ chụp vài tấm cho các bác xem.

Last edited by a moderator: