Tập Lái
6/4/09
14
0
0
Nói trước nghe, bác nào thuộc U18 thì không xem tin này nhé.
Không biết các bác có rơi vào hòan cảnh giống em không, chứ mỗi lần "lâm trận" em mắc cỡ quá : 10 lần thì chỉ ...1 lần thành công. Còn 9 lần kia tòan là "khóc ngòai biên ải" không. Em đọc trên mạng thấy mách bảo vài thủ thuật rồi cũng im lặng thực tập, nhưng chẳng võ bèn gì. Hoặc là mới đếm tới 5 (dự đính nhẩm tới 2000) thì đã ....xong, nghĩ đến chuyện khác cho phân tâm cũng không được, mới vừa nghĩ là đã ....kết thúc.
Nhiều hôm tự đấm ngục phùm phụp, muốn thâm tím cả ngực rồi ngửa mặt than trời : tại sao xe gì ta cũng lái tốt, lái giỏi vậy mà tại sao lại thất bại trong chuyện này??????
Có lẽ không có cái gì nhục hơn cái tội bị chê là thiếu "bản lãnh đàn ông" các bác ạ ! Bác nào có chút kinh nghiệm hay thuộc hạng "cao thủ võ lâm" trong chuyện này chỉ hộ em với. Nếu thành công em xin hậu tạ một chầu nhậu mệt nghỉ.
Cám ơn trước.

VIP CARD MEMBER
5/5/08
1.080
94
48
63
Tp Ho Chi Minh
Hôm qua trên TV có nguyên 1 chương trình về vụ này đó bác. Bịnh thì phải đi khám bác sỹ thui, đừng tự chữa theo người này người nọ mà...khỏi "đi chợ" lun thì khổ!!! Nếu bác ở SG thì đến BV Bình Dân là tốt nhất thì phải, ở đó nghe nói đông vui nhộn nhịp lắm, bác ko phải sợ đơn độc và mắc cỡ đâu!

Hạng D
1/10/04
3.741
2.945
113
46
nguyen64217 nói:
bác biết uống bia không, chơi 1-2 chai trước khi lâm trận xem sao, :)

uống ruợu lâu hơn pác ui

Hạng F
13/1/06
13.891
35.965
113
Đã đưa lên đây thì đến BD còn dể hơn. Cứ vô tư đi bác, đàng nào cũng thế, đến đấy chỉ tốt hơn thôi. Tâm lý sẽ vững vàng> Cải thiện tình hình.

Hạng D
18/7/04
2.265
17
0
54
Hix,bác sướng thế tiết kiệm được khối thời gian còn than gì...em đi mãi 1 cái chợ chán quá cả buổi rạc cặp giò mà không ...mua được cái gì mới khổ nè bác,hay em với bác đổi...cái chợ đi

Hạng C
24/10/05
771
1.209
93
HCMC
cái zdụ này bác + đối tác phải tập nhiều mới được, trình nó mới lên, thật đấy !!!

Hạng D
19/9/08
1.277
4
38
www.otosaigon.com
has550 nói:
Nói trước nghe, bác nào thuộc U18 thì không xem tin này nhé.
Không biết các bác có rơi vào hòan cảnh giống em không, chứ mỗi lần "lâm trận" em mắc cỡ quá : 10 lần thì chỉ ...1 lần thành công. Còn 9 lần kia tòan là "khóc ngòai biên ải" không. Em đọc trên mạng thấy mách bảo vài thủ thuật rồi cũng im lặng thực tập, nhưng chẳng võ bèn gì. Hoặc là mới đếm tới 5 (dự đính nhẩm tới 2000) thì đã ....xong, nghĩ đến chuyện khác cho phân tâm cũng không được, mới vừa nghĩ là đã ....kết thúc.
Nhiều hôm tự đấm ngục phùm phụp, muốn thâm tím cả ngực rồi ngửa mặt than trời : tại sao xe gì ta cũng lái tốt, lái giỏi vậy mà tại sao lại thất bại trong chuyện này??????
Có lẽ không có cái gì nhục hơn cái tội bị chê là thiếu "bản lãnh đàn ông" các bác ạ ! Bác nào có chút kinh nghiệm hay thuộc hạng "cao thủ võ lâm" trong chuyện này chỉ hộ em với. Nếu thành công em xin hậu tạ một chầu nhậu mệt nghỉ.
Cám ơn trước.

Bác chờ 15 phút sau làm tiếp hiệp hai là ok ngay, nếu không thì chờ tiếp đá hai hiệp phụ, có khi hiệp phụ còn ... dài hơn hai hiệp chính gộp lại ấy chứ

Hạng D
3/3/05
1.099
78
48
Nếu hiệp 2 mà giải quyết vấn đề thì bác ý đã ko hỏi bác ơi.
Theo em, văn ôn võ luyện.
Làm chút rượu cũng ok, gây hưng phấn. Nhưng đừng uống nhiều, tèo luôn đó