Hạng D
14/10/09
1.972
202
63
E xuất thân từ hội GMFC và cũng là thành viên khá lâu. Thời gian vừa qua e có nhiều biến cố trong chuyện tình cảm gia đình nên e ít tham gia hoạt động của hội nhưng e vẫn vào đọc bài và theo dõi mọi hoạt động của hội. Mặc dù e đã đổi nhiều xe, ko còn đi Cruze nữa nhưng e vẫn là thành viên GMFC và nhất định sẽ tham gia các chuyến offline cùng anh em.
E thấy các thành viên kỳ cựu GMFC ai cũng nhiệt tình, anh Phúc, bác dorive, bác CAP11, anh Chiến, PoorGuy.....hi vọng GMFC sẽ luôn lớn mạnh

Hạng F
15/11/10
9.321
2.961
113
50
@Tô Đông: Bác tiếp tục hóng, và spam nhiều hơn cho tất cả các mục. Bữa nào, topic nào có off bác chỉ cần điền cái tên mình vào là xong
. Em chưa thể sắp bác thành viên được, mới có 1 tháng thử việc, còn 2 tháng nữa. hehehe
@kidrock: Bác thì em sếp vào cựu thành viên rồi, giờ chỉ mong bác quay trở lại, còm nhiều hơn và tham gia với ae. Mức thành viên cấp III nhé (đừng rầu nha cha nội).

Hạng B2
27/3/12
272
145
43
Poorguy nói:
@austria: Bác ở Úc hay VN? quan điểm của em nhé: Bác đi hoặc không đi xe gì em không quan trọng. Hội chỉ cần thành viên tích cực post bài, tham gia off được với ae là OK. Hiện nay em thấy nick bác mới quá, sợ giống như những người khác, đăng ký rồi lặn mất tăm, nên em tự chưa cho bác là thành viên hội. Mong bác cố gắng nhiều hơn (em lại nói thẳng theo quan điểm em rồi, mong bác không tự ái)

@HP bonbanhxequay: Cái này bác đã thông báo rồi, nhưng bác vẫn còn quan tâm đến hội, vẫn còn chơi mặc dù thời gian đã giảm hơn xưa. Tếng nói của bác vẫn còn ảnh hưởng đến anh em trong và ngoài hội. Vì vậy bác vẫn là thành viên không thể thiếu của GMFC (thấy em phan HP luôn ghê chưa hehehee)
Cám ơn bác .Em ở Vnam ,Q7 HCM .Thấy hội các bác vui nên muốn gia nhập.Hy vọng gặp các bác .Post bài thì thật sự không biết post gì đây

VIP CARD MEMBER
20/4/07
1.716
185
63
Ghê quá nhưng hoàn toàn thống nhất ý kiến lẫn cách phong hạng thành viên cấp 1/2/3 ......
Thôi đành chờ lão poor xếp hạng cho mình vậy. Công tâm nhé, kg có buồn đâu.

Hạng D
13/5/07
1.458
582
113
53
sevenseat nói:
Poorguy nói:
@sevenseat: Bác đạt chuẩn thành viên cấp II nhé vì bác vừa mới quay lại đóng góp với hội. Mong bác tiếp tục chơi với anh em nhé.
Em thích cấp 3 hơn vì em hay xem ....
Em quan ngại sâu sắc cho ngành giáo dục nước nhà

Hạng C
5/3/11
805
1.255
93
Viettinbank
@Sau thớt này, sẽ có thớt off nhậu up đết ds thành diên final list...dự kiến tối thứ 7 tuần này.

Hạng D
14/10/09
1.972
202
63
Poorguy nói:
@Tô Đông: Bác tiếp tục hóng, và spam nhiều hơn cho tất cả các mục. Bữa nào, topic nào có off bác chỉ cần điền cái tên mình vào là xong
. Em chưa thể sắp bác thành viên được, mới có 1 tháng thử việc, còn 2 tháng nữa. hehehe
@kidrock: Bác thì em sếp vào cựu thành viên rồi, giờ chỉ mong bác quay trở lại, còm nhiều hơn và tham gia với ae. Mức thành viên cấp III nhé (đừng rầu nha cha nội).
Kaka cái gì cấp 3 là e thích ah, nhất là phim hehe