Hạng F
15/11/10
9.325
2.962
113
50
Paulafoot nói:
cuối 2013 và bắt đầu trở về sau e sẽ tăng nhiệt độ hơn với GMFC&FRIENDS, 40 độ đủ nóng chưa pac Pu Gai
Em cần cầu thủ nhiệt huyết :D

Tập Lái
28/6/13
9
0
3
Poorguy nói:
@austria: Bác ở Úc hay VN? quan điểm của em nhé: Bác đi hoặc không đi xe gì em không quan trọng. Hội chỉ cần thành viên tích cực post bài, tham gia off được với ae là OK. Hiện nay em thấy nick bác mới quá, sợ giống như những người khác, đăng ký rồi lặn mất tăm, nên em tự chưa cho bác là thành viên hội. Mong bác cố gắng nhiều hơn (em lại nói thẳng theo quan điểm em rồi, mong bác không tự ái)

@HP bonbanhxequay: Cái này bác đã thông báo rồi, nhưng bác vẫn còn quan tâm đến hội, vẫn còn chơi mặc dù thời gian đã giảm hơn xưa. Tếng nói của bác vẫn còn ảnh hưởng đến anh em trong và ngoài hội. Vì vậy bác vẫn là thành viên không thể thiếu của GMFC (thấy em phan HP luôn ghê chưa hehehee)
=Poorguy
@@@ trường hợp của e có ngoại lệ ko bác pu,e đang điều trị t"hần kinh "nên não của e cần thư giãn 1 time,vì vậy tạm thời ko LL với mọi người được :)))

Hạng F
15/11/10
9.325
2.962
113
50
vubungbu nói:
Poorguy nói:
@austria: Bác ở Úc hay VN? quan điểm của em nhé: Bác đi hoặc không đi xe gì em không quan trọng. Hội chỉ cần thành viên tích cực post bài, tham gia off được với ae là OK. Hiện nay em thấy nick bác mới quá, sợ giống như những người khác, đăng ký rồi lặn mất tăm, nên em tự chưa cho bác là thành viên hội. Mong bác cố gắng nhiều hơn (em lại nói thẳng theo quan điểm em rồi, mong bác không tự ái)

@HP bonbanhxequay: Cái này bác đã thông báo rồi, nhưng bác vẫn còn quan tâm đến hội, vẫn còn chơi mặc dù thời gian đã giảm hơn xưa. Tếng nói của bác vẫn còn ảnh hưởng đến anh em trong và ngoài hội. Vì vậy bác vẫn là thành viên không thể thiếu của GMFC (thấy em phan HP luôn ghê chưa hehehee)
=Poorguy
@@@ trường hợp của e có ngoại lệ ko bác pu,e đang điều trị t"hần kinh "nên não của e cần thư giãn 1 time,vì vậy tạm thời ko LL với mọi người được :)))
Bác đã vào đây và trình bày rõ hoàn cảnh. Em tôn trọng những người nói thẳng nói thật. Lúc nào bác muốn gặp ae thì cứ alô bác nhé.

Hạng F
15/11/10
9.325
2.962
113
50
Đầu năm không thấy ai vào thăm thớt này nhỉ

Hạng C
11/3/11
540
1
18
44
em cũng phải lọ mọ zô cái thớt này chư hem thoai bị tân HT mắng là hem có nhiệt huyết.... em zọt.....

Hạng C
2/5/11
770
32
28
em đúng hết tiêu chí của bác HT: chưa có xe, ở xa nhưng rất nhiệt huyết, vậy bác HT cho em 1 chân thư ký nhé

Hạng F
15/11/10
9.325
2.962
113
50
Các bác chém quá, vô đây là điểm danh theo cái tựa đề thôi. Còn nhiệt huyết thì vô mấy thớt kai kìa hehehe.