Hạng D
4/5/12
4.400
26.597
175
dawmgoodman ® nói:
tin_truc22 nói:
bac 8 nói:
Bác nói cùn hay ko thì do quan điểm thôi ạ. Như kiểu luật sư đi cãi bằng cách tìm lỗ hổng của luật để bật lại. Tôi không làm gì bị cấm theo luật các anh đụng vào tôi thì các anh phải đền tôi chứ :D.
Bác là quá cùn chư k phải cùn. Bác đi cùng 1 lan nhưng vẫn có chuyển hương, mà chuyển hướng mà k xi nhan thì sai luật chứ cãi gì. Bác bác k nói đế chuyển hướng thì k phải cùn là cái gì?

Bác cứ thử trong 1 lan mà cứ lạng qua lại giữa 2 mép lane coi người ta có chửi cha chử mẹ bác lên k.
quay trở lại câu hỏi cũ, em đánh lái bao nhiêu độ gọi là chuyển hướng vậy? Vì bác nói cùng lane mà có đánh tay lái mà bác gọi là chuyển hướng thì em thua rồi ạ. nhưng nếu nói phải chính xác số độ nhá, ko phải cảm tính 1 độ thì cho qua nhưng 10 độ thì phải mở nhé. Với lại em cũng đâu có lạng qua lạng lại đâu chỉ lạng 1 chút, muốn thử thì bác ra đường Nguyễn Văn Trỗi chạy lane giữa rồi cảm nhận khi cần tránh xe 2 bánh bên phải nhưng vẫn giữ lane thì có phải bật xi nhan ko

hóng mấy bác dịch luật lx vấn đề chuyển hướng, em chỉ biết đọc tiếng xứ giãy chết sợ ko hợp

Last edited by a moderator:
Hạng D
4/5/12
4.400
26.597
175
dawmgoodman ® nói:
Em đi ra, góp cho thớt này vậy đủ rồi, hehe.
Ý kiến của bác cũng chỉ là chủ quan thôi, nên góp vui chút cũng ko sao, cảm ơn bác.