Hạng B1
1/4/16
88
10
8
35
giá cước này cũng tàm tạm , khách hàng mới thấy hưởng lợi nhiều hơn

Tập Lái
1/4/15
1
7
3
35
thấy cước Viettel nói chung ở mức chấp nhận được. khách được ưu đãi nhiều hơn so với ngày xưa

• Like
Reactions: huuquang
Tập Lái
26/3/16
0
6
2
36
bình thường tui dùng data của Viettel, hết tháng cỡ 120k. Nhưng dùng cũng thoải mái. Bác đăng ký xem sao

Tập Lái
27/9/15
46
11
8
31
mình cũng đang cần đăng ký 3g cho điện thoại, máy mình 2 sim, nhưng mới chỉ dùng 1 sim thôi, 1 sim tính để dùng mạng. Nhờ mấy bác tư vấn giúp
bác muốn dùng mạng thế nào? Rẻ hay sao. Vấn đề bác dùng nhiều hay ít nữa

Tập Lái
12/7/15
0
4
2
36
tất nhiên ai cũng muốn được dùng nhiều mà mất ít tiền rồi, bác hỏi lạ :D nhu cầu của m chủ yếu là vào mạng test công việc, tám gẫu với thỉnh thoảng alo cho bố mẹ ở nhà thôi
mình cũng hay gọi điện về nhà cho bố mẹ, nên đăng ký gói gọi rẻ rẻ. Nhưng gọi đt đâu có thấy mặt được nên cũng đang tính dùng 3g đây. Mà có cái pm nào gọi video ok không nhỉ?

Tập Lái
27/9/15
46
11
8
31
tất nhiên ai cũng muốn được dùng nhiều mà mất ít tiền rồi, bác hỏi lạ :D nhu cầu của m chủ yếu là vào mạng test công việc, tám gẫu với thỉnh thoảng alo cho bố mẹ ở nhà thôi
vậy thì cũng không dùng nhiều lắm nhỉ. Chế có dùng Viettel không? Thấy giá rẻ ghê, nhất là sim đầu số mới đó. 3g khá rẻ

• Like
Reactions: luxury_items
Tập Lái
3/4/16
0
1
2
35
mình cũng hay gọi điện về nhà cho bố mẹ, nên đăng ký gói gọi rẻ rẻ. Nhưng gọi đt đâu có thấy mặt được nên cũng đang tính dùng 3g đây. Mà có cái pm nào gọi video ok không nhỉ?
ôi giời, facebook đó. Có gọi video đó chế, cũng ổn định mà. Chế đăng ký 3G tháng cỡ 200k thì xài tẹt ga chứ có gì đâu. Vừa gọi, vừa vào mạng được

• Like
Reactions: nhatlong
Tập Lái
27/3/16
1
3
3
27
cái đầu số 086 này đẹp chứ bộ. Chứ đọc 11 số thấy chán cả ra. Được cái đợt này thấy tích hợp luôn 3G cũng rẻ

Tập Lái
27/3/16
3
5
3
32
ah, T0 là 100k, thì data dùng hết tháng nhưng được cái hay nữa là có 100k gọi nội mạng nữa nên tính ra cũng rẻ
100k 1 tháng là được bao nhiêu lưu lượng data vậy? Nếu dùng hết thì cước phí tính thế nào?

• Like
Reactions: sockyun