Hạng B2
14/4/15
491
2.708
93
Xử dụng bluetooth phát qua FM nghe cũng ổn đó bác. Mấy tool này toàn hàng TQ. Em thấy Xiaomi có thằng Droidmi 2 sử dụng cũng ok, thiết kế rất nhỏ gọn. Có hỗ trợ luôn thoại rảnh thay và kiểm tra battery (qua apps)
Bác có thể order trực tiếp trên aliexpress
https://www.aliexpress.com/popular/xiaomi-roidmi-2.html

Hạng D
15/7/11
1.072
2.707
113
Xe bạn em Merc C200 2011, nghe nhạc bằng cách cắm dây vào cổng 3,5mm của iphone, nghe vô tư :D
Bởi nhiều khi anh em nói vui, đi xe này mày ko nên mua iphone đời mới đâu :3dcuoi:

Tập Lái
11/2/17
1
0
1
41
Mấy bác ơi cho e hỏi. Màn hình xe e có apple cảplay. Cắm cáp vào cổng usb thì xài ok. Nhưng nếu xài bằng carplay thì ko cắm usb nghe nhạc đc. Mấy bác cho e hỏi là mình làm thêm 1 cổng usb nữa để nghe nhạc và xài carplay song song luôn đc ko. Chứ đầu zin có 1 cổng usb xài carplay thì ko cắm usb nghe nhạc đc và ngược lại

Hạng B2
4/2/20
161
157
43
34
Mấy bác ơi cho e hỏi. Màn hình xe e có apple cảplay. Cắm cáp vào cổng usb thì xài ok. Nhưng nếu xài bằng carplay thì ko cắm usb nghe nhạc đc. Mấy bác cho e hỏi là mình làm thêm 1 cổng usb nữa để nghe nhạc và xài carplay song song luôn đc ko. Chứ đầu zin có 1 cổng usb xài carplay thì ko cắm usb nghe nhạc đc và ngược lại
Em thử rồi, không được bác ơi

Hạng F
29/10/16
11.644
22.644
113
Pháp
Nếu có cỗng AUX IN thì mọi chuyện được giải quyết, khỏi cần độ chế gì cả . cứ mua cái đồ đọc MP3 có ra chấu jack gắng vào cỗng AUX là xong, , còn MP3 có đầu USB thì nguồn là tẩu thuốc.
Có nhiều loại MP3 có cả chổ để micro SD luôn. Cách giản dị nhất