Hạng D
21/10/08
3.646
70.574
113
Miền Không Xác Định
Thời 90s bên Thái Lan cũng bị tệ nạn đầu tôm như VN bây giờ :D. Chính phủ Thái đã ra luật cho phép dân chúng thực hiện 1 số biện pháp mạnh với bọn đầu tôm mà không phải chịu trách nhiệm :D. Thí dụ như tạt nước cho chúng té chết mẹ :D. Còn trên xa lộ liên tỉnh, cảnh sát có quyền bắn chết đầu tôm nào không chịu dừng lại kiểm tra. Lý do là 1 số đầu tôm dùng PKL vận chuyển ma tuý từ Miền Bắc Thái xuống Miền Nam. Chỉ trong 1 thời gian ngắn là tệ đầu tôm chấm dứt.

• Like
Reactions: Linh74
Hạng C
13/4/15
980
90.553
93
Không nên...nhà lầu cao...lên sân thượng...tương cho bọn nó mấy bịch nước đái...hoặc mắm tôm...đố cha nó cung không biết ném từ đâu....trước ở nhà phố...đã từng làm với bọn nẹt pô tron hẻm..nghe tụi nó chưỡi thề " đm..tao mà biết thằng c nào ném...tao chém chết mị nó luôn"...vừi hả dạ...vừa run....mà phãi núp kín nha...chọn chỗ khuất...tối...câu từ sân thượng xuống....hehehehe
Chắc anh gặp take, chớ gặp trẩu tre ngoài kia, chắc nguyên xóm nhà anh dính mắm tôm cmnr.

Tập Lái
22/3/20
9
314
0
Cõi Cực Lạc
Mấy đứa nhỏ mới lớn thì còn thông cảm do tuổi trẻ chưa trãi sự đời, tuổi trẻ thì thích thể hiện bốc đồng!
Còn đám già già mà chạy đầu tôm mình nói thiệt nhìn éo ra hệ thống gì

Hạng C
3/1/10
850
7.295
93
Đêm nào cũng như đêm nào, tầm 1:00 - 3:00 sáng có 2 hoặc 3 thằng chạy xe máy rồi nẹt pô gầm rú vang cả 1 đoạn đường. Em ngủ mà phải giật bắn hết cả người, mãi 1 lúc lâu sau mới ngủ lại được.
Đem việc này phản ảnh với đồng chí Công An khu vực thì đồng chí ấy trả lời là: "mấy đối tương này từ địa bàn khác tới nên không có cách nào xử lý cả?!".

Anh đổi giờ giấc sinh hoạt đi, 1h dậy tập thể dục uống cafe xem đua xe, 3h đi ngủ tiếp :D

Hạng B2
15/6/17
137
796
98
Mấy đứa nhỏ mới lớn thì còn thông cảm do tuổi trẻ chưa trãi sự đời, tuổi trẻ thì thích thể hiện bốc đồng!

Đám già thì lại đạo mạo bệ vệ nhìn ngứa mắt lắm anh.
Già hẳn như ông cụ thì ko, kiểu dở hơi cám heo như đi thang máy, mở thì vào mẹ nó đi, đứng nhìn ngang liếc dọc mới vào, vào thì quẹt thẻ bấm tầng cho dứt khoát, ko, cũng nấn ná mới bấm. Bấm xong đứng gọn vào cho người khác bấm cũng ko, đứng yên vậy. (Lúc chưa có dịch đó).

Đám già thì lại đạo mạo bệ vệ nhìn ngứa mắt lắm anh.
Già hẳn như ông cụ thì ko, kiểu dở hơi cám heo như đi thang máy, mở thì vào mẹ nó đi, đứng nhìn ngang liếc dọc mới vào, vào thì quẹt thẻ bấm tầng cho dứt khoát, ko, cũng nấn ná mới bấm. Bấm xong đứng gọn vào cho người khác bấm cũng ko, đứng yên vậy. (Lúc chưa có dịch đó).

Bọn già tụi tui dốt công nghệ...anh làm gì mà khó chịu vậy?

Hạng F
5/3/05
8.718
72.392
113
đây
Bên mĩ có quy định trên 30 tuổi không đc đi xemay pkl nên ra đường thấy toàn oto anh ạ