Hạng B2
27/9/11
119
178
43
49
Chào các bác. Nhờ các bác có kinh nghiệm tư vấn giúp em,em có căn hộ 95m2 rao cho thuê tại Airport Plaza,mà rao gần 2 tháng trên các trang mạng cũng như gởi môi giới nhưng chưa thấy ai tới coi nhà. Bác nào đã có kinh nghiệm chỉ cách làm sao có khách tới coi,kênh nào hay trang nào hiệu quả nhất ạ. Cám ơn các bác nhiều.

Attachments

• Like
Reactions: VIETNAMRICES
Hạng D
10/5/09
2.389
13.534
113
Sg
Chào các bác. Nhờ các bác có kinh nghiệm tư vấn giúp em,em có căn hộ 95m2 rao cho thuê tại Airport Plaza,mà rao gần 2 tháng trên các trang mạng cũng như gởi môi giới nhưng chưa thấy ai tới coi nhà. Bác nào đã có kinh nghiệm chỉ cách làm sao có khách tới coi,kênh nào hay trang nào hiệu quả nhất ạ. Cám ơn các bác nhiều.
Trưa nay Tôi tình cờ thấy thớt mới đăng của Bác thì xin có đôi lời chia sẻ, Bác nên :
  1. Xét lại giá cả cho thuê căn hộ đó, khu đó, tòa nhà đó có theo giá thị trường chưa ?!
  2. Xét lại đội môi giới có "ém" hàng của Bác kg ?!
  3. Xét lại các Trang Mạng Bác đăng TIN là các trang mạng "Live" hay "Dead" ("Sống" hay "Chết") ?!
  4. Xét lại vị trí, bố cục Phong thủy căn hộ, căn chung cư đã ổn chưa ?!
  5. Xem xét lại yếu tố Tâm Linh( Gia chủ có cúng kính trong nhà hay kg ?!..v.v...)

Hạng B2
27/9/11
119
178
43
49
Trưa nay Tôi tình cờ thấy thớt mới đăng của Bác thì xin có đôi lời chia sẻ, Bác nên :
  1. Xét lại giá cả cho thuê căn hộ đó, khu đó, tòa nhà đó có theo giá thị trường chưa ?!
  2. Xét lại đội môi giới có "ém" hàng của Bác kg ?!
  3. Xét lại các Trang Mạng Bác đăng TIN là các trang mạng "Live" hay "Dead" ("Sống" hay "Chết") ?!
  4. Xét lại vị trí, bố cục Phong thủy căn hộ, căn chung cư đã ổn chưa ?!
  5. Xem xét lại yếu tố Tâm Linh( Gia chủ có cúng kính trong nhà hay kg ?!..v.v...)
Cám ơn bác nhiều nhé

• Like
Reactions: VIETNAMRICES
Hạng F
30/3/09
6.132
20.141
113
Khu này nên kiếm mấy em tiếp viên, hay phi công thì nhanh hơn

Hạng B2
27/9/11
119
178
43
49
Khu này nên kiếm mấy em tiếp viên, hay phi công thì nhanh hơn
Cám ơn bác comment,cũng đang hướng tới KH này nên cũng nhờ môi giới nhưng chưa thấy rục rịch gì.