Hạng F
10/3/07
9.466
34
48
somewhere I belong
RE: CÓ CIVIC ĐỘ KO VẬY?

Trích đoạn: HP Stereo

Đây, xe bạn em độ cho khách nó, nhưng cũng vẫn chưa đủ đồ bằng xe em vì chưa độ lại cụm đèn trước và sau . Bác thích em có thể nhập đồ này về độ cho bác. Em đã đặt 05 cái carbon bonet này, bác nào thích thì báo cho em giữ lại nhé.

CÓ CIVIC ĐỘ KO VẬY?

em màu trắng này quá đẹp, ko biết chi phí bao nhiêu nhỉ???
bác HP cho 1 bài liệt kê đc ko ạ???

Hạng C
6/8/07
590
3.678
93

Đây, xe bạn em độ cho khách nó, nhưng cũng vẫn chưa đủ đồ bằng xe em vì chưa độ lại cụm đèn trước và sau . Bác thích em có thể nhập đồ này về độ cho bác. Em đã đặt 05 cái carbon bonet này, bác nào thích thì báo cho em giữ lại nhé.
Thôi, để em đợi con Civic "màu đỏ" full option chuẩn bị ra lò rồi xem luôn. Em ấy chắc là đỉnh nhất rồi, pác Phú nhỉ.!>

Hạng B2
23/2/07
374
1
16
53

hehe , hôm bữa lại xem hình cùa xe bác Phú rồi , rất giống con Civic độ hồi đó trong triển lãm , chừng nào xe xong bác nhớ hú e 1 tiếng e đi coi ké với nha bác Phú .:)

Hạng F
10/3/07
9.466
34
48
somewhere I belong

vậy rốt cục chiếc màu trắng có phải ở VN ko?
em nghĩ nếu ko ở VN sao phải che biển số???
chiếc này mà ở VN thì đúng là độ kì công phết ^_^

O.S.P.D
9/7/05
3.244
1.187
113
53
saigoncaraudio.com

Xe này là ở Mã Lai, được độ bởi gc-motorsport.com của bạn em. Em còn nhiều hình của nó độ nhiều loại xe và gởi cho em tham khảo lắm.

Hạng F
10/3/07
9.466
34
48
somewhere I belong

Xe này là ở Mã Lai, được độ bởi gc-motorsport.com của bạn em. Em còn nhiều hình của nó độ nhiều loại xe và gởi cho em tham khảo lắm.

úi giời, bác chẳng nói năng rõ ràng U_U ...